Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

live kbc.k24,citizen-matokeo yanatangazwa kama miaka 50 ya uhuru tz

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mkibunga, Dec 28, 2011.

  1. mkibunga

    mkibunga Senior Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa wale wanaoweza kupata tv za kenya angalieni wnzetu wanavyo tangaza matokeo yao wanavyoyapa umuhimu kama tz walivyoadhimisha miaka 50 ya uhuru kweli kenya wako serious sisi huku tunakurupuka
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wanatangaza matokeo ya nini? Na sisi tusiopata Tv za kenya unatushauri tufanye nini?
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Si wote wenye uwezo wa kuzipata tv za kenya na kwa muda huu.

    Ungejaribu kutueleza kwa ufupi tu ni kitu gani wanafanya wana harambee nyayo! Hata kama watanzania wengi ni wavivu wa kujifunza basi hao wachache wataweza kunufaika.
     
  4. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hueleweki mkuuu. Fafanua
     
  5. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Wanatangaza matokeo ya form 4 kwa mbwembwe jukwaa limepambwa,hotuba,viongoz wengi,maandalizi makubwa kama ya miaka 50 ya uhuru,shangwe,tunasubiri gwaride kama litapigwa nitawajulisha
     
  6. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    sorry ni matokeo ya shule ya msingi na si form 4
     
  7. s

    sawabho JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Matangazo ya matokeo ya Shule za Upili ngazi ya kidato cha nne ndio unalinganisha na maadhimisho ya miaka hamsini ya uhuru mliofanya huko Tanzania? Hauko serious wewe, jipende, penda na kuwa tayari kutetea nchi yako bana. Usipojipenda nakuipenda nchi yako, nani ataipenda kwa niaba yako. Kazi kusifia vya wenzako, wewe umefanya nini katika kuendeleza nchi yako?
     
Loading...