Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LIVE:Jukwaa la Maoni ya katiba Mpya SUMBAWANGA MJINI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by B.Panther, Oct 17, 2012.

  1. B

    B.Panther Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika harakati zangu,leo nimebahatika kuwa Manispaa ya Sumbawanga na kuhudhuria Jukwaa la maoni ya Katiba Mpya,Stay tuned here for more updates.
     

    Attached Files:

  2. B

    B.Panther Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MKUU wa Wilaya anafungua Mkutano,Wananchi ni wengi kiasi.Mkutano unaanza saa 3 mpaka saa Sita.
     
  3. B

    B.Panther Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naona vikundi vikundi vya watu kajidalidiana mambo mbali mbali,Nacho kishangaa katika vikundi hivi,naona kuna dalili za itikadi za Kidini.Nawatambua kwa Mavazi walio vaa nikimaanisha Waislam.Sijui wanajipanga kwa lipi.Nawakilisha.
     
  4. B

    B.Panther Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wajumbe ya Tume ya Mabadiliko ya katiba wanajitambulisha.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    MWAMBIENI huyo Mkuu wa mkoa akae mkao wa kudhalilika, maana watasimama watu hapo waseme wazi kuwa Post ya Mkuu wa Wilaya ifutiliwe mbali...
    Katika mikutano yote ya katiba niliyowahi kuhudhuria hilo lazima lisemwe.
    Nimesikia leo asubuhi serikali imeanza kupata wasiwasi na mapendekezo hayo, wanasema kuwa watoa maoni waache kutumiwa na wanasiasa!... ha ha haaa, maji ya shingo hayo!
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tupe yote kwa uwazi
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Halafu kuna maeneo wakazi wanajipendekeza kuwachinjia kuku hao watu wa maoni, tafadhali msifanye kosa hilo, maana hao wako full mahela.
    Kijijini kwangu watu walichangishwa eti kupata chakula na vinywaji vya watu wa maoni ya katiba!...my hairs!
     
  8. B

    B.Panther Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii kitu mimi sielewi.Zanzibar walifanya hivi na wakapata katiba yao.Leo hii Tanzania tunafanya na kuna wawakilishi kutoka Zanzibar.Mimi nilidhani hapa tunachanganyana.Zanzibar wamefanya wenyewe.Tanzania tunafanya wote,Why?.Kuna haja ya kuwa na Serikali 3 au serikali Moja hapa...
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Aisee,
    Mmevunja lini Muungano?
     
  10. B

    B.Panther Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna kina Mama wa Kiislam nawaona Mbele yangu.Kweli wamejipanga na shughuli hii.Inapendeza.Wako na vikaratasi vina maandishi fulani wanakumbushana,Inaelekea walikuwa na Darasa Maalumu ya hili na nini waje waseme.Nasubiri watakacho kiwakilisha NIWAJUZE WANA JF.
     
  11. M

    Malata Junior JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,321
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    asilimia 95 ya wananchi waliotoa maoni yao katika kata ya Uru Kusini tarehe 12.10.2012 walisema nafasi za wakuu wa wilaya na mikoa hazina tija ziondolewe.Naunga mkono aliyesema mkuu wa wilaya aondoke kwenye huo mkutano kwani ataumbuliwwa sasa hivi.
     
  12. B

    B.Panther Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kunagawiwa fomu.Kwa wasio taka kuongea watazitumia kujaza maoni yao.
    Kwa wanao taka kutuma maoni kwa njia ya sms,Andika Jina,Kazi,Mahali unapoishi,Tuma maoni yako kwenda namba 0715 / 0787/ 0767/ 0774 081 508
     
  13. B

    B.Panther Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mama wa Kiilslam anawakilisha kuomba mahakama ya khadhi pia anaomba vazi la ijabu liingizwe katiba na litambulike kama vazi la heshima jwa wanawake...
     
  14. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Achana nao hawa tushawachoka, usije ukashangaa wanataka kwenye katiba mpya kuwe kuna kipengere kinachoifanya ijumaa iwe siku ya mapumziko
     
  15. B

    B.Panther Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani,Naona mijadala ya Udini inatawala hapa.
     
  16. B

    B.Panther Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna Mama ameomba Ijumaa iwe siku ya Mapumziko kama Jumamosi na Jumapili.Amesema wasabato ni wachache lakini wanapumzika Jumamosi,Waislam ni wengi lakini hakuna Mapumziko Ijumaa.So Ijumaa isiwe siku ya kazi...
     
  17. B

    B.Panther Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna Siter wa RC anaombakuwe na Muda wa Kikomo Bungeni.Miaka 10 kama kwa Rais na Rais aondolewe kinga ya Mashtaka.Akifanya fyongo,ashtakiwe kama waahalifu wengine...
     
  18. B

    B.Panther Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna Mama anahoji,Kwa Nini Waislam wanataka Mahakama ya Khadhi?,kwani kama ni kesi za Ndoa,mbona Wakristo wana huwa wanatatua matatizo ya Ndoa kwa kutumia Wachungaji na Mapadri?
     
  19. B

    B.Panther Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna Mzee anachangia,anaomba Elimu kuanzia chekechea mpaka kidato cha sita iwe bure.Pili Mbunge anapokatiwa rufaa na kupokonywa ubunge,Mbunge wa pili ndio apewe ubunge kuepuka gharama za uchaguzi sizizo na sababu.
     
  20. B

    B.Panther Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanachi wawe na uwezo wa kuwaondoa Wabunge na Madiwani pale ambapo hawata onyesha kuwajibika ipasavyo...
     
Loading...