Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live ITV:Malumbano ya Hoja:Kuzuia fao la kujitoa mifuko ya jamii,je wahusika wamehusishwa?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by King Kong III, Aug 2, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Angalieni wadau!!

    Mgaya live.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Wadau mjadala hewani
     
  3. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mgaya hana kitu siku hizi. Tayari ameshakuwa substantive Secretary wa TUCTA kwa sasa anazuga tu. Wakati ule alicharuka alikuwa anakaimu, ukali wake utarudi karibia na uchaguzi wa kugombea cheo chake. Subiri mwaka 2015, atacharuka huyu utashangaa, hii ni kwa sababu mwaka 2016 ni uchaguzi wa TUCTA.
     
  4. n

    nchirimi New Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vyama vya wafanyakazi havina manufaa yoyote kwa wanachama wake.Kilichobaki ni kujitafutia ulaji na wamesau kabisa uwepo wao ni kutetea masilahi ya wanachama wao.
    Kama kweli Mr.Mgaya unajua kuwa unanafanya kazi kwa bajeti ya wanachama wako iweje leo unashindwa kuwatetea wanachama wako MGAYA NA NINYI WABUNGE LENU MOJA
     
Loading...