Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live interview radio one & bbc swahili !

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kudadadeki, Oct 27, 2010.

  1. K

    Kudadadeki Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna a kind of Mdahalo unaendelea sasa hivi live from radio 1 na BBC Swahili. Umelenga wasanii na uchaguzi. Yupo Sugu (Mbunge Mbeya mjini), Kala Pina (Diwani- Kinondoni), Pr. Haroun, Dokii n.k

    Dokii, amewaponda Watanzania kuwa yeye ni CCM Damu, hata msiponunua kazi zake, anasema poa tu- ki- mpango wenu !!!!!!
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Who is Dokii?
     
  3. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    WHO IS DOKII?KAZI YAKE IPI?:doh:
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ndo nani huyo dokiii jama?au umekosea ulimaanisha dodoki?
     
  5. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,829
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Hao jamaa wamesahau kuwa Makamba alishawapiga marufuku kufanya midahalo!!
     
  6. z

    zawadi2007 Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao ndoo wamepewa vipesa vy CCM na wateja wao ili wawapigie compaign. Bahati mbaya wagombea hawauziki
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kwani dokii anaimba au mi jina si geni ilasijui anafanya nini kwenye usanii!
     
  8. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Dokii? Huyu bila shaka atakuwa mcheza kiduku. Wakifanya kashow kamoja wanadhani wanafahamika nchi nzima.
     
  9. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sishangai kwa sababu huyu Dokii ni chakula ya baadhi ya wabunge soo anajilindia heshima ya biashara yake....kazi yake inatuhusu nini hebu akafie mbali huko asituchanganye kila mtu ameshajipanga next sunday kutumia haki yake....
     
  10. emmathy

    emmathy Senior Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nilikua na wasiwasi dhidi ya wasanii wanaopanda majukwaani kupiga debe, hasa baada ya uchaguzi soko lao litakuaje? maona Dokii hili ameanza kuliona ingawa jinsi anavyolisemea sidhani kama watu wengi wanamfahamu kwa sasa kama muimbaji zaidi ya kumkumbuka kama muigizaji wa sauti za watu enzi zile za tv moja kila baada ya nyumba kumi....kama ametumia jukwaa hilo kujitangaza kibiashara aaandike ameumia..........
     
  11. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Hivi hamujui kuwa Dokii hazijatosha.
     
  12. M

    Mikomangwa Senior Member

    #12
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What is Dokii? What product does she sell? BBC wamekosa mtu wa ukweli kualika kwenye mdahalo? Kuna mkono wa Tido Mhando hapo.
     
Loading...