Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

live interview for the post of depurty chief justice

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Madcheda, May 10, 2011.

  1. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kwa wale mwenye tv heb angalieni citizen tv naona watu wanao omba nafasi ya deputy chief justice wa kenya wanaojiwa live! Aise na sisi inabidi iwe hv na si rais anaamka asb anasema kamchagua flan kua jaji mkuu,IGP,cjui nn! Saiv kenya wenzetu wanatangaza watu wana apply zen interview zinaonyeshwa kwenye tv kila mtu aone!
    sijui tupigane na sisi ili haya mambo yafanyike hv jaman?dahhhhhh
     
  2. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    mkuu hiyo imekaa vizuri na wenzetu wanaonyesha transparency ya hali ya juu. Hapa kwetu kazi zinatangazwa watu wanafanya interview vizuri lakini unashangaa mtu anayekuja kupewa kazi. PWC wanajua kabisa kuwa Rwekaza Mukandala hakuwanayo Kati ya top three brains kwa ajili ya VC Wa UDSM au Mchechu Wa NAtional Haousing
     
  3. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Yan kma hii ya mchechu aise ni kashfa mana nasikia hta kwenye interview hakuwepo ila akaja akachomekwa na hapo nasikia PWC walilipwa kma 200M kuendesha interview!
    Wenzetu wao kila post kubwa inatangazwa kwenye gazeti na zile crucial post interview zao zinakua televised ila wananchi wote waone nani kwel amepata
     
  4. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hongera sana wadau wa JF kwa kuleta hii topic kwani hili tatizo la kubebana kwa hii serikali kumepita kiwango mfano mzuri uko pale huyu msechu ambaye hata kwenye shortlist hakuwepo lakini luhanjo former katibu mkuu kiongozi ameharibu sana kwani kwa kutumi ukabila mfano hata mama nyoni wa afya alibebwa na luhanjo mpaka amekuwa katibu mkuu.

    Kuna mapungufu mengi sana angali wakurugenzi wengi Tz wanachanguliwa kwa vi-memo hizo interview za tz ni kazi bure kabisa kwani ni bora watu waanze kujiajiri badala kutegemea ajira za mizengwe kwani mfano uliohai angali TRA wakurugenzi hawa kikomo cha mikataba yao lakini serikali imekaa kimya kama vile haipo. Haya pale Postal Bank yule mzee ambaye alikuwa ceo amekaa muda mrefu japo alikuwa na miaka 75 lakini alikuwa hana kikomo na mkataba why? Ukienda pale PPF, NSSF, na CRDB mfano Kimei, Dau hawa jamaa hawa kikomo cha mikataba, hata pale PPF wakurugenzi kama Mmari, Kashimba wameongezewa mikataba kwakuwa mikataba haina ukomo kwao au tz ni shamba la bibi rais unafanya nini tume ya maadili mnafanya nini? Au kazi yenu kukamata watu wasio zungumzika kama Prof. Mukandala na wengine.
     
  5. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    wakuu hata the big 4audit firms zimeanza utapeli. Nina evidence sana sana ktk ajira,sasa kumechafuka si kawaida. Binafsi nimebaki na imani na CAG peke yake ila Tra,audit firms,banks, wameanza ujangili wa kusikitisha.
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hahaha hiyo safi lakini better achague rais then waende kiti moto mbele ya kamati husika
     
  7. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si kila post kubwa wanafanya hivyo hii ilitokana na sababu kubwa kuwa Kibaki alimteua Jaji mkuu bila kuwepo Waziri mkuu, makamu wa rais na vitu kama hivyo nilisikia kwenye BBC kama nakumbuka vizuri uteuzi ukatenguliwa ni hiyo moja tu ndo wamefanya hivyo kutokana na sababu hizo hapo lakini vinginevyo ufisadi uko palepale kwa nchi za africa angalia Mseveni yaani sijui tunakwenda wapi
     
Loading...