Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live in TBC topic what happened ktk uchaguzi wa Arumeru East

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by uwemba1, Apr 13, 2012.

  1. u

    uwemba1 JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 693
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Najua wengi mshaacha kucheki TBCCM but just but that's what is happening Tatizo wanaongea english me siwapati coz nimetoka zile za kata na kingereza changu cha kichina aka feki.
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,097
    Likes Received: 11,349
    Trophy Points: 280
    Dr. Mkumbo anasema CCM badala ya kusema walichowafanyia raiya kwa miaka 50 wao wakawa wanatoa ahadi tu.
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,097
    Likes Received: 11,349
    Trophy Points: 280
    Tendwa amepanic baada ya kuambiwa na Dr, Mkumbo kuwa ali-violate freedom of movement baada ya kusema washihi walisema eti watamuua Lema akienda arumeru atauliwa lkn hakuguswa na na lishiriki 75% ya kampeni bila kudhuriwa na alionekana Hero.
    Dr. Lwaitama anasema alishangaa sana Tendwa alivyotunga habari hiyo. Kwa kweli Tendwa anaibishwa mbele ya watanzania kwa uongo wake.
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Tendwa ndo '*mjin*ga' katika wote hapo
     
  5. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    This Week In Perspective
    Tuangalie hivyohivyo mkuu tutakuwa tunaokota okota baadhi ya vijineno ukiunganisha lazima utapata picha nzima2 hi lugha bwana we acha tu! Asante kwa taarifa mkuu!
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,097
    Likes Received: 11,349
    Trophy Points: 280
    Dr. Lwaitama ansema baada ya matokeo ya arumeru watu wameanza kuwa na imani na NEC hasa ukizingatia uongozi mpya
     
  7. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Lwaitama anasema kama polisi 2015 watakuwa huru na kutofukuza walinda kura, amani itakuwepo
     
  8. K

    Keil JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante Daudi Mchambuzi kwa kutuwekea hapa kinachoendelea.
     
  9. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Tendwa anadai Chama kinachoenda kwenye uchaguzi mdogo baada ya kifo au mahakama, kina-panic hivyo kuanza kufanya makosa, ambayo wapinzani wame-take advantage.

    - Baregu anasema "there are no longer safe seats", CCM wamepanic ndo maana tulimwona Mkapa analikuwa anaongea mambo ya ajabu.
     
  10. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Naona wametoa michango mizuri. ila warning yangu tusije tukaweka conclusion kwa case ya Arumeru pake yake kwa kusema sasa tumekuwa na population maturity on elections. mjaribu Dodoma muone kama itatoa the same results
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,097
    Likes Received: 11,349
    Trophy Points: 280
    Prof. Baregu anasema kuwa Mkapa angetumia maneno aliyotumia arumeru asingetoka mzima pale jukwaani
     
  12. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,432
    Likes Received: 4,606
    Trophy Points: 280
    Davie na wajuzi wengine wa kidhungu tupeni msaada kwa karibu ktk lugha, msitupotoshe plz
     
  13. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tendwa na tabia za kikwere(kuuma na kupuliza)
     
  14. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuaibishwa kunamstahiri, maana ni yeye mwenyewe alihitaji hivyo!
     
  15. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hivi Tendwa alipataje u-judge, was it from Mwinyi, or Ben..coz he seemed to be
    mwanachama/shabiki mzuri wa chama tawala.
     
  16. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vyama vya siasa vyote ulimwenguni huwa haviwezi kukubalika sehemu zote katika nchi, kikubwa ni kukubalika katika sehemu kubwa ya nchi na kwa asilimia kubwa ya wananchi, kwa mantinki hiyo swala la Dodoma haliweza kutunyima usingizi!
     
  17. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    tendwa kanyweya kama kuku aliyenyeshewa na mvua.
     
  18. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #18
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Mkumbo amemchana Tendwa Live tena bila chenga. Huku akiainisha ushahidi wa kitafiti ikiwa ni pamoja na Lema kushiriki 75% ya kampeni akionekana hero.
     
  19. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ma-judge wote ni wateule wa mwenyekiti wa chama tawala kwa maana hiyo lazima watakuwa wanachama wa chama kinachowateua! Hivyo anachokifanya Tendwa bado kingefanywa na mwingine yeyote katika nafasi yake, provided kwamba ni mteule wa mwenyekiti wa chama tawala!
     
  20. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr. Mkumbo ni kichwa sana, maana kwake nyeusi ni nyeusi hajui kulemba!! amempasha na kumchana chana Tendwa live!
     
Loading...