Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live:hali katika vituo arumeru shwari

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by KOMBAJR, Apr 1, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nimefurahishwa na mwamkoa wa wananchi katika kujitokeza kutumia aki yao ya msingi nikiwa miongoni mwao.nimefurahishwa na jinsi vijana wanavyoamasisha wenzao kwenda kupiga kura.
    Nimetembelea zaidi ya vituo viwili achilia kituo changu hali ni shwari kila mtu yupo makini na kazi yake.
    Big up tume vijana wapo shap nimetumia chini ya dakika tano kuakiki jina na kupiga kura.
    Magari ya polisi yanarandaranda mitaani .
    Stay tune...
     
  2. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    There you are bring the news.
     
  3. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kila la kheri wapiga kura Arumeru East msitu-let down.
     
  4. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Mkuu tujulishe juu ya malalamiko niliyoyasikia toka wapo radio fm 98.00 kupitia kwa mtangazaji wake anton joseph akimuhoji nasari kuwa mawakala wa cdm km wa vituo 6 ivi walizuiwa kuingia vituoni, vipi ili tukio limejitokeza pia apo au kuna unalolijua??
     
  5. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu kuna jamaa mmoja amekaa karibu na kituo chakupigia kura Usa river anawatisha vijana kuwa wote walikipigia kura CDM watakiona cha motto!
    Mytake:kura ni siri ya mtu na haki ya msingi hivi vitisho vinatoka wapi?
     
  6. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu huku mambo yanakwenda shwari kabisa vijana wameamasika sana na watu wanashindwa kujizuia wanaonyesha furaha baada ya kutizima haki yao ya msingi.
    Stay tune
     
  7. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hilo nimelisikia pia mkuu,najaribu kufuatilia kwenye source ya uhakika.
     
  8. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    am online, vipi yule muuaji wa baba wa taifa yupo?
     
  9. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    thanks alot kombajr, nawatakieni kila la kheri na matarajio yenu yatimie,
    as usual tumeanza na mungu na tumemaliza na mungu, eh mola wabarik wana arumeru na watanzania kwa ujumla
     
  10. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ameshakimbia ameondoka asubuhi na wassira pia ameondoka.wameshasoma upepo!
     
  11. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mkuu hakikisheni matokeo yanajulikana mapema iwezekanavyo!! Yakichelewa, basi tusahau tena hadi 2015.
     
  12. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Usikonde mkuu utayapata yakiwa ya motto.
     
  13. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Asante KOMBAJR.....
    Tunakutegemea hapa jamvini!
     
  14. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pamoko mkuu ndiyo kazi iliyotuleta lazima tuwe chachu ya ukombozi wa Tanzania tukianzia na Arumeru Mashariki
     
  15. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wakati jeshi la ardhini wakifanya doria na magari chopa ya CDM ipo hewani kwa doria.
    Hatoki mtu leo ni mwendo wa nakozi ya pua tu!
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu naona umeamua kuripoti kwa mahaba mazito angalizo jioni ya leo usije na kauli tofauti, wapiga kura wenyewe hata laki moja na nusu hawafiki 80,000 ni CCM. endelea kuwajaza wenzako matumaini.
     
  17. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,707
    Likes Received: 1,718
    Trophy Points: 280
    Inakuwaje mtu anatishia wapiga kura halafu anaachwa hivi hivi? Huo ni uvunjifu wa sheria. Ccm hii ya Kikwete wako tayari kuua au kuona wananchi wanakufa ili mradi wapate ushindi. Roho kama hiyo alikuwa nayo pia Iddi Amin Dada na Mobutu Sese Sseko hapa Afrika. CCM wameishafika huko kwa tamaa ya madaraka waliyonayo
     
  18. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kundi la vijana wa ccm ambao siyo wakazi wa arumeru mashariki wanataka kuvuruga amani kata ya maji ya chai!
    Aibiwi mtu leo
     
  19. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Una mahaba na CCM kama TBC1 na magamba mwisho wenu umekaribia.
     
  20. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Shukrani. Ni matumaini yetu utakuwa na nguvu/uchangamfu huo huo kutuletea matokeo..... hata kama ni kinyume na matarajio yako.

    endelea mkuu.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...