Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live ; gari likiwa limebadilishwa plate number

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by R.B, Oct 24, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,507
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Aliyosema magufuli ndo haya
     

    Attached Files:

    • GARI.jpg
      GARI.jpg
      File size:
      27.4 KB
      Views:
      412
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata huyo asijisumbue. Utakuta ujambazi huo unafanywa na wenye madaraka ndiyo maana huyo jamaa asipate taabu. Yaana Tanzania imefikia hapo? Kwanini wananchi wamejirahisisha na kukubali kuwa mashahidi wa maangamizi yao kama kwamba wao ni mataahira?
     
  3. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kodi zetu zinatumika ovyo ovyo tu, asante waziri Magufuli kwa kuliona hili. Sisi wananchi tunakuombea kwa Mungu akulinde dhidi ya waovu hao.
     
  4. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Hiyo ni kawaida sana kwa haya magari ya serikali kuwa na plate namba zaidi ya moja! Uhalifu tu na matumizi mabaya ya rasilimali za umma!
     
  5. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ukipita kila bara bara dar unakutana na shangingi lina plate namba ya private aafu linaonekana bado jipya. Mi roho yangu ilikuwa inaniuma kweli, kwamba mi bado natumia tz 11 aafu mabinti wadogo wadogo wanaendesha magari makali namna hii! Wamekwishaumbuliwa na uzinzi walionao. Mbona kwenye suzuki hawabadili hizo plate namba? Kodi zetu wanazitumia kwenye uhuni wao? Si wanunue ya kwao? Kumbe ndo mana wanalazimisha serikali kununua magari ya anasa ili wawe wanashindana na watu wenye hela zao, maskini wakubwa hawa! Pumbaf kabisa.
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    picha ya kitambo sana jf. lakini ni vizuri kujikumbusha mambo muhimu kama haya. mia
     
  7. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    haya magari yanatumika sana kwenye wizi na usafirishaji wa mizigo haramu.
     
  8. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu hata ukipiga kelele unaambiwa wewe utakuwa ni Chadema tu na una wivu wa kike dhidi ya magamba,tuliempa mamlaka na wa kutusikiliza malalamiko yetu ndie huyo huyo nae analia lia kuhusu suala la rushwa...tunahitaji ukombozi soon.
     
  9. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hiyo hatua ya magufuli itaenda mpaka TISS au? Manake TISS ndo wanaongoza kwa hiyo tabia! Unakuta gari jipya but namba inayotumika ni ya miaka kumi iliyopita. Ukiwauliza utasikia, ni sababu za kiusalama zaidi.
     
  10. amu

    amu JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
     
  11. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kitendo cha mkuu wa kaya kulia kuhusu suala la rushwa pasipo kuchukua hatua yeyote ni sawa na baba kushindwa kusimamia familia yake na kukimbia!!Hii dhana ya kuwa jamaa ni dhaifu mwanzoni nilikuwa naona kama joke vile, but rightnow naiunga mkono kwa zaidi ya asilimia 100 huyu mtu hatufai kabisa!!ukishika nyazifa kubwa kama iyo ujue watu wana imani sana na wewe,ni lazima uwe na maamuzi magumu kwa faida ya umma ulio nyuma yako!!
     
  12. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    hawachelewi kukuita mchochezi ama CDM na wakishindwa sana watasema hii picha ni duka la picha ~PHOTO SHOP.
     
  13. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja 100 kwa 100....:A S-cry:!!!Aaaaaaghh!!
     
  14. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    kwani nyie usalama hamuwajui wakiwa wanaenda kwenye mishe zao
     
  15. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,176
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Niliwahi kukutana na hali ya namna hii. Katika interest yangu na magari, niliona gari model mpya ina namba za private ambazo zilitoka kabla model hiyo ya gari haijatoka. Basi nilimsimamisha traffic polisi mwenye pikipiki nikamwambia, unaiona ile gari pale, ina namba feki, labda majambazi wale. Aliifuatilia akaisimamisha, jamaa wakamwambia wao ni maofisa wa Usalama wa Taifa, na wameweka namba ile kwa sababu maalum. Mie nilikuwa nimepaki sehemu nawaangalia, ili nione kama ningetakiwa kutoa msaada zaidi ikibidi!

    Alipoambiwa na watu waliokuwa kwenye ile gari kwamba wao ni maafisa wa Usalama wa Taifa yule traffic alirudi kwangu na cha ajabu, akaaanza kunitisha eti kwa nini nafuatilia mambo ya Usalama wa Taifa! Nilimjibu kwamba yeye hastahili hata kuitwa Polisi ni watu kama yeye wanalitia aibu jeshi lote la Polisi. Nikaondoka zangu na kumwambia kama ana tatizo na mimi anifuate na atajua na mimi ni nani! Akabaki kanikodolea macho utafikiri mjusi kabanwa na mlango!
     
  16. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    waonesheni kazi ao wanaotumia kodi zetu kwastalee zao:target:
     
  17. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hata Magufuri pia nasikia alichukua gari la wizara ya mifugo akaenda kupigia kampeni kwao........Uzuri wa huyu kiongozi wangu hatetei ubaya sasa anawakataza wenzake wasifanya haya ni mabaya.
     
  18. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Mbona Tanroads Wanaongoza kwa Haya Magari ya numba Magumashi!! Mengi yamesajiliwa kwa Plate numba za Kiraia
     
Loading...