Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live From TV's: Upigaji wa kura, matokeo na yatokanayo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Superman, Oct 30, 2010.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wana JF;

    Nimerejea baada ya safari ya takribani wiki mbili ili na mimi niweze kutumia vema haki yangu ya kupiga kura. Nikishapiga kura naondoka tena nikaendelee na harakati za maisha.

    Nimesikia kutoka ITV kuwa watatuletea matangazo LIVE ya mchakato wote wa upigaji wa kura kutoka Studio zao mpya walizoziita Studio One (Masako na Nyangasa) na Studio Two (Gondwe). Nimeona mwonekano wa studio hizi umeboreshwa kama zile za watani wetu wa jadi. Bila ya shaka TBC1 na TV zingine nao watakuwa hewani.

    Nami bila hiana nimeamua kwa hiari yangu kesho niwe mtumishi wenu. Nitaamka saa 10.30 alfajiri ili niwahi foleni ya kupiga kura na baada ya hapo nirejee kwenye laptop yangu kwa ajili ya kuwaletea kinachojiri toka nitakaporejea.

    Najua wengi mtapata fursa ya kusikia matangazo, kwa hiyo tutasaidiana kuposti.

    Natoa wito wote tuhamasishane kwenda kupiga kura na kuwachagua viongozi ambao watatutumikia katika kipindi cha miaka 5 ijayo.

    Stay tuned!
     
  2. T

    The King JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usisahau na camera pia ili kuchukua picha ya tukio lolote muhimu.
     
  3. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Asante superman, nikumbushe vituo vinafunguliwa saa ngapi? nataka mikawe wa Kwanza Kesho
     
  4. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tuko pamoja Mkuu. Umenikumbusha ngoja nicharge betri yake kabisa nitafute na stand yake nilipoihifadhi.
     
  5. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Haaa haaa Mkuu nadhani ni saa 12. Ila nimesikia wengi mtaani kwetu watajidamka mapema ili wawahi. Biashara asubuhi Mkuu.

    Tuko pamoja mkuu.
     
  6. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ngoja nikalale Mkuu ili kesho niwahi kuamka maana Kesho nina hati hati kama nitalala
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Angalia pia kama Kadi ya Camera ina nafasi maana hizo Memory zisije zikajaa baada ya picha chache.

    Kama unatumia Mkanda, basi nina imani umeshanunua. Kila la kheri na tunakusubiri kesho.
     
  8. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Du! Kweli Mkuu. Ngoja nitoe picha zote ili iwe blank.

    Bahati nimekuta shemeji yenu Generator kishaijaza mafuta. So JF kesho tuko vizuri kuleta yote yanayojiri bila kuchakachua.
     
  9. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sasa Wakuu, ngoja mimi nipumzike halafu niwahi kufanya kazi kesho.

    Hakuna jiwe litasilia juu ya jiwe. mambo yote hadharani. Nimemtahadharisha Shemeji yenu kuwa Breakfast, Lunch, Dinner vyote hapa. Hakuna wageni wanaruhusiwa. Watanzania wanatoa ajira kesho.

    Usiku mwema.
     
  10. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Naam; hatimaye kumekucha!

    Nimechelewa kidogo, lakini Mamaa ananihimiza tuwahi kupiga kura.

    Niko na Camera mkononi, ndo tunaelekea. Nikirudi tutapashana yalijyojiri!
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 16,000
    Trophy Points: 280
    Sabalkheri wana jf wenzangu. Mwenzenu tayari niko mstarini nikisubiri kwenda kufanya kweli. Kuna nyomi la kufa mtu huku. Im super dupa excited
     
  12. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Asante kwa kujitolea kuwa nasi nasubiria matukio muhimu
     
  13. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    I liked this one!
     
  14. O

    Ogah JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    wats up dude.........kumbe ndio maana ulipotea namna hiyo..........show dem da real substance of life............
     
  15. T

    The King JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na mimi ndiyo nimemaliza kunywa chai na sasa naelekea kupiga kura yangu. Toka nyumba yetu tuko watu watano na wote tunampigia Dr Slaa na wagombea ubunge/udiwani wa chadema. God Bless you Dr Slaa and all the best.
     
  16. e

    ejogo JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yep! much thanks!!
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 16,000
    Trophy Points: 280
    worry not my friend. Though the sky is a little overcast, this outstanding nyani son of ngabu is ready to mete out some raw justice in the form of takbiru ala walibalu
     
  18. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Naam wana JF nimesharejea.

    Tuliondoka kama saa 11.45 asubuhi na tumerudi saa 1.45 asubuhi. Imetuchukua takribani masaa 2. Kituo chet hakika hakiko mbali na tunapoishi.

    Nimepiga kura yangu kwa ajili ya kuwachagua madiwani, mabunge na Rais.

    Nina mengi ya kuwaeleza, ungana nami katika posti zinazofuata.
     
  19. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    tupo pamoja leta news
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG]

    Wanasubiri kutekeleza wajibu wao..
     
Loading...