Live from Dodoma: Wagombea CCM nafasi mbalimbali 2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GHOST RYDER, Sep 26, 2012.

  1. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Majina rasmi yatasomwa muda si mrefu jopo la paparazi wapo hapa wakisubiri tamko la NAPE NNAUYE

    Kuna majina yametajwa kweli katika ile habari iliyotangulia hapa yamekatwa kweli, ila kwa kulinda hadhi ya Forum MODS Funga uzi huo una habari nyingine si hakika sana inawezekana chanzo cha gazeti tajwa hapo kilipata habari za kiintelijensia ambazo nyingine hazikuwa sahihi.

    Ntakupa mfano Jina la DR.ANTHONY DIALLO Naliona hapa katika list na atagombea Mwanza


    GR IS LIVE SUBIRI UP DATE YA MAJINA KAMILI SOON


    ADIOS

    Dondoo Muhimu

    • Sura nyingi Mpya zatawala
    • Vigogo wengi wala mweleka
    • Mkono, Mpina, Filikunjombe, Derefa OUT
    • Diallo kukabana koo na Mabina
    • Chegeni apeta, Kamani naye kugombea Uenyekiti wa Mkoa wa Simiyu
    • Lowasa yumo
    • Ridhwani na Salma hawana wapinzani
    • Gachuma, Mathayo, Makongoro wamo Mara
    • Le Mutuz kugombea Dar
    • Chenge hana mpinzani Bariadi
    • Nagu na Sumaye kutoana jasho Hanan'g
    • Karamagi Aibuka upya kusaka Uenyekiti wa Wilaya huko Kagera
    • Bulembo, Martha Mlata na Cpt Balongo Kuwania M/Kiti Wazazi Taifa
    • Ngoma Nzito Viti 3 Wazazi Bara wamo Manyanya, Tizeba, Zungu, Kawawa na Nyawazwa
    • Mwendesha Mijadala ya TV Mayrose kupimana Ubavu na Kilango VS Sophia Simba UWT Taifa
     

    Attached Files:

  2. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 3,294
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Poa tunasubiri tujuze yanayotokea
     
  3. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Hakujatulia sana hapa si unajua maamuzi haya kama yalivyokwishasemwa jana ni magumu na kuna majabali yameenguliwa ila tutayaanika muda si mrefu baada ya kuanza tu kusomwa
     
  4. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uvccm Makamo ni Ally happy, Makonda na Mboni Mhita
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 25,899
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 63
    duh.. Hivi yule field marshal alipotelea wapi? Mzee wa sauti ya umeme
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 39,304
    Likes Received: 386
    Trophy Points: 83
    Majina nimeishayaona anachofanya JK ni kumtengenezea njia swaiba wake Lowassa.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 25,899
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 63
    Na Wewe umeafiki?
     
  8. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Kitu kama hicho hivi ngoja nifungue kope zaidi maana kabrasha lenyewe lipo wazi wazi mno
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,358
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Hizo sio ndoto za mchana mchana kweli? Na yule jamaa wa foreign umemtupa wapi?
     
  10. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman updates
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,789
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 48
    Ombi kwa waliotemwa! Tunaamini wengi wa waliotemwa ni wale wanaopinga utawala mbovu wa Kikwete! Tunawaomba wabaki huko huko ndani ya ccm, wasaidie kukiua taratibu kwa kukinyonya damu mpaka inabaki skeleton!
     
  12. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 3,294
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    CCM chama makini sana ninajua watatuleta viongozi safi wenye nia njema na nchi yetu.
     
  13. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    saaaaaaafi sana !
     
  14. Kuchasoni Kuchawangu

    Kuchasoni Kuchawangu JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Tunasubiri kwa hamu hiyo orodha.je Lowasa na Chenge wamo!
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,197
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    :rockon::rockon::rockon:

    Waiting................
     
  16. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Nitakwenda kwa mtindo wa kutaja maeneo ambayo yalikuwa na fukuto la kisiasa tu mengine tutakutana nayo katika mjumuisho wake baadaye nikashatulia vema, tazama mabadiliko katika Uzi hapo juu kwa updates.

    Karatasi ni moja tu ngoja niidurufu kuwapa na wadau wengine kisha nikae na nakala pembeni kuendelea kufunguka zaidi
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 39,304
    Likes Received: 386
    Trophy Points: 83
    Mwanza yote watu wa EL.
     
  18. The Priest

    The Priest JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,024
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
  19. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 17,857
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    ustaarabu ni pamoja na matumizi mazuri ya lugha.........ujinga na ukichaa angu ni upi?
     
  20. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,446
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    nani kakuuliza umeyaona au ujayaona unaa tu ili uonekane wewe upo mbona hukutumbia kama uliyaona
     
  21. The Priest

    The Priest JF-Expert Member

    #21
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,024
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    WALIOTEULIWA KUGOMBEA NAFASI ZA UONGOZI KUPITIA
    JUMUIYA YA WAZAZI
    NAFASI YA MWENYEKITI WA WAZAZI
    1. Abdala Majurah Bulembo
    2. Martha Moses Mlata
    3. Capt. Barongo John Rwezaula
    MAKAMU MWENYEKITI (ZNZ)
    1. Nd. Hassan Rajab KHATIB
    2. Nd. Ali Issa ALI
    3. Nd. Dogo Iddi MABROUK
    UJUMBE WA HALMASHAURI KUU YA TAIFA – VITI 3 (BARA)
    1. Esther Kabadi Nyawazwa
    2. Eng. Stella Manyanya
    3. Priscilla Baptista Mbwaga
    4. Dk. Salim Khamis Chikago
    5. Adam Kighoma Malima
    6. Jeremia John Wambura
    7. Bernard Musomi Murunya
    8. Dk. Charles John Tizeba
    9. Said Ramadhani Bwanamdogo
    10. Thobiasi Karlo Mwilapwa
    11. Mussa Azzan Zungu
    12. Vita Rashidi Kawawa
    13. Norad Rutengano Kigola
    14. Paulo Helman Kirigini
    15. Clementina Liningo Mollel
    16. Murtaza Ally Mangungu
    1
    UJUMBE WA HALMASHAURI KUU YA TAIFA – VITI 2 (ZNZ)
    1. Nd. Abdulla Khamis Feruz
    2. Nd. Perera Ame Silima
    3. Nd. Ali Suleiman Othman
    4. Nd. Fatuma Abeid Haji
    5. Nd. Panya Ali Abdalla
    6. Nd. Twaha Ally Muhajir
    7. Nd. Hassan Rajab Khatib
    2
     
  22. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #22
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 3,294
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Sisi tunaongelea masuala ya msingi tunasubiri majina tupewe wewe unataja vitu vya uongo wazi wazi je nitakufananisha na nani sasa? naomba unipe lugha nzuri.

    Mtu yeye anasema ameona orodha ya majina na majina bado hayajasomwa. Wewe unaleta propaganda. Do you have proof?

    Mimi sijakutukana ila nimeeleza tabia hiyo sio nzuri.
    Hata kama unamchukia mtu basi vuta subira tu kama watasomwa hao basi tutajua.

    Nadhani maelezo hayo yametosha kukueleza kwanini niliamua kukuita hivyo.
     
  23. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #23
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Mtapatwa na degedege mwaka huu, Lowasa ndio Rais wetu ajae , mtake msitake !
     
  24. The Priest

    The Priest JF-Expert Member

    #24
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,024
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Le Mutuz ndani kudadadeki
     
  25. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #25
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 39,304
    Likes Received: 386
    Trophy Points: 83
    Umekasirika?
     
  26. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #26
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,844
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    njia kwa CMD Pia here we come :rockon:
     
  27. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #27
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 3,294
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Kweli CCM wanautaratibu mzuri wa kupata viongozi.
     
  28. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #28
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 32,855
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 113
    Mods wange saidia kuweka juu hiyo post yenye majina!
     
  29. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #29
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,314
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38

    CDM si ndio mabingwa wakuchukua oil CHAFU za ccm haya sasa tegesheni mabakuli oil CHAFU Zaja halafu muanze kujisifu kuwa mnakibomoa chama dume kumbe mmelamba garasa
     
  30. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #30
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 32,855
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 113
    Sikutegemea utasema tofauti na hiyo!

     

Share This Page