Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LIVE from Arumeru-East constituency, Hitimisho la kampeni CCM yaendelea kutikisa mapemaa

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mr Emmy, Mar 31, 2012.

  1. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Leo arumeru imechangamka kupita kiasi, Wananchi wanoonekana wakiwa na nyuso za furaha na tayari wametupia uzi wao wa kijani na njano kuendelea kuipa support chama kubwa CCM. Katiaka mitaa yoye ya Usa river, Leganga hadi Tengeru ni kijani kitupu huwezi amini kama chadema leo watafanikiwa kukamilisha mikutano yao ya kampeni ktk maeneo hayo.

    Wananchi wanajadiliana jinsi watakavyo imaliza chadema kesho na huku wakioneshwa kukoshwa na ujio wa Lowasa katika Jimbo la Arumeru east kama ukombozi wao; kwa kweli hali ni shwari kabisa katika barabaro yote ya Arusha- Moshi ikiwa imepambwa na rangi za kijani na njano du leo CCM kufunika mbaya mitaa ya Leganga, USA River na Leganga ingawa haitafanya mikutano katika maeneo yao but kunauwezakano wa ze next nevel...... kupita kusalimia wananchi katika gari lawazi baadae mchana wa leo stay tuned. Aidha kunadalili zinaonesha kuwa mida ya mchana mitaa ya usa river na leganga itakuwa tupu kabisa kwani maelfu ya watu watahudhuria mkutano wa CCM utakaofanyika King'ori

    Mkutano wa funga kazi King'ori
    Maandalizi ya mkutano mkubwa katika mji ambao Chadema wataambulia patupu yanaendelea kufanyika toka saa 12 Alfariji na tayari zaidi ya watu 10,000 wameshaanza kusogea katika eneo la tukio asubuhii. Mkutano huu utavunja rekodi ya mahudhurio na kuweka historia kwani utaahudhuria na maelfu ya watu.
    Habari zote zitatupiwa hapa hapa na kikosi mabadiliko ndani ya Chama kiongozwa na comrade Mr emmy stay tuned CCM ni zaidi ya uijuavyo ni zaidi ya neno mkakati, ushindi lazima Arumeru East keshoooo.


     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Zaidi ya watu 10,000 saa 12 alfajiri? Mr emmy hao watu ni jamii ya Prof Maji marefu (majini)? au wameru walionyang'anywa mashamba?
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    tarehe kumi tutakuwa dodoma tukishuhudia sioi akiapishwa . sipati picha wa CDM watakavyoshikwa na aibu.
     
  4. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Hakika nawaambieni ushindi wa CCM arumeru ni mweupee na Dodoma tayari chama kimeanzaa kuandaa tukio hilo kuu la kuidondosha rasmi chadema
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kula ccm, kura cdm...ndiyo motto kila mahali huku Arumeru!
    pilau la ccm.jpg
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Maneno nilibold yamebeba maana nzito sana kwa watu weledi katika tasnia ya siasa. Kila aina ya uchafu umefichwa ndani ya maneno hayo. Kila la kheri katika mkutano wenu lakini huwezi kujidanganya nafsi yako hiyo ni silka. Naamini watu wa CCM hawazidanganyi nafsi zao bali za wengine kwa kuziaminisha ukweli ambao kwao ni uongo.

    Ona sera za CCM!!!!!!!!!
    Nipigeeeeeeee Nisipigeeeeeeee??????????????? ?????
    Pigaaaaaaaaaaaa
    Bendera ya CCM ina rangi ganiiiiiiiiiiiiii????????????? ??
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mahindi yanaota rangi ganiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mpunga unaota rangi ganiiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiiiii
    Migomba yote ina rangi ganiiiiiiiiiii?????????????
    Kijaniiiiiiiii.
    Piga makofi na vigelegele kwa Chama cha Mapinduzi.
    CCM Oyeeeeeeeeeeeeeeee.
    Oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hizo ni propaganda kwanza inawezekana haupo Arumeru ila Nape anahesabu kama umefikisha idadi ya post sizizo pungua 100 kwa siku ili ulipwe. Nadhani hauko mbali utakuwa umeshafikisha 30, ukivuka 100 umevuka malengo hivyo ujira unaongezeka. Kazana baba kazana.

    Ona sera za CCM!!!!!!!!!
    Nipigeeeeeeee Nisipigeeeeeeee??????????????? ?????
    Pigaaaaaaaaaaaa
    Bendera ya CCM ina rangi ganiiiiiiiiiiiiii????????????? ??
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mahindi yanaota rangi ganiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mpunga unaota rangi ganiiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiiiii
    Migomba yote ina rangi ganiiiiiiiiiii?????????????
    Kijaniiiiiiiii.
    Piga makofi na vigelegele kwa Chama cha Mapinduzi.
    CCM Oyeeeeeeeeeeeeeeee.
    Oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    leteni picha basi ninyi MAGAMBA, MNAONGEA TUUU KAMA MMECHANGANYIKIWA!
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Soma vizuri, "toka" 12 alfajiri. Mbona hilo neno "toka" umeliruka?
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Huyu jamaa haya mapunye mkononi vp haogi?
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Picha zitaletwa, wacha munkar. Ngojeni pigo takatifu, pigo lililonyooka!
     
  12. bayonamperembi

    bayonamperembi JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Acha kudanganya watu ambao hawako Meru. Maeneo uliyoyataja ya Tengeru, Leganga, Usa River kwamba yametawaliwa na kijani/ njano labda ni za migomba na miti na si watu wametupia hizo uzi. Kama mmeshikwa pabaya si mkubali tu kwani ndo siasa hiyo. Mi nakaa Meru na nimetokea Majani ya chai kuja A-town (Km unatoka M/chai kwenda A-town lazima upite Usa, Leganga na Tengeru) na sijaona hizo mbwembe za ccm zaidi ya za Chadema. Naomba uwadanganye walioko nje ya Arumeru East na si sisi tulioko ndani. Leo usiku baada ya hitimisho lenu najua mtaondoka kimyakimya tu bila kuaga kwa sababu mnajua aibu mtakayovuna kesho.
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
  14. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    TANGAZO TANGAZO TANGAZO TANGAZO


    jamani wale wapenzi wa CHADEMA ule wimbo wenu mnaopenda kuimbiwa wakati mmeshindwa upo hapa . ni vizuri kuusikia , pitia hapa chini. ASANTE.
    Marlow - Pipi remix (CCM 2o1o).flv
     
  15. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Hakika, hakika kesho nne usiku mbowe na kikosi chake watakimbia Meru, wana Meru watawatenda kitu ambacho hawatakisahau kitika maisha yao ya Siasa na hapa JF kesho usku wafuasi wote wa chadema watalala mapemaa na kutuacha vijana wa mikakati tukipongezana kwa ushindi
     
  16. s

    shumbi Senior Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 180
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    CCM kweli ni wavivu mmmmmmmmhhhhh au mnaogopa kuzomewa? kwa nini mmeamua kufanya mkutano mmoja tu leo? mnavuna mlichopanda kwa miaka 50 ya uhuru. mkome kudanganya wa2 kuwa nyie ndo mnaleta amani wakati nyinyi ndo wavunjivu wa amani iliyowekwa na Mungu hapa Tanzania. chadema leo ni zoa zoa. na ole wenu kama mngefanya kamkutano kenu karibu na maeneo ya mji. Tungezoa hadi makada wenu wa nec wasikilize sera makini.
     
  17. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mnajiuza so cheap ndugu zangu, siku itafika tu kila kitu kitakuwa sawa, ccm haiwezi kutawala milele. mtadanganya mpaka uogngo utaisha na hapo ndo mtaamka.
    endeleeni na mipasho yenu ya taarab.
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
  20. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Sehemu za kaskazini kutakua na mvua za hapa na pale na vipindi virefu vya jua. Sehemu za nyanda za juu
    kusini, sehemu za magharibi na sehemu za Ziwa Victoria zitakuwa na mvua itakayoambatana na radi. Upepo wa pwani utavuma kwa kasi ya kilometa 42 kwa saa. Jua litachomoza Mtwara saa 12.25 asubuhi na kuzama Kigoma saa 1.11 jioni ...
     
Loading...