Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live elections results - 2010 (Pata matokeo Live)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mpasuajipu, Oct 31, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Nimestuka...nikajua " tayari wamekwishaanza!:smile-big:"
     
  3. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    JF tutapata kwanza kabla ya hao Mwananchi
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Now you are talking.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mie nikajua tayari mambo matokeo yameanza kutoka
     
  6. K

    Kimambo Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 76
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Tetesi nasikia matokeo/yatatolewa kwa/kutumia idadi ya walioandikisha namba zao za simu yaani simu regustration zoezi lililokuwa likilazimishwa na serikali so amechukua idadi ya walioandikisha simu xard zao kama wapiga kura na assumption kuwa waote wamwmpigia kikwete ndio maana wana kiburi cha kusema watashinda kw zaidi ya asilimia 80,
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    It's Kili Time, Make the Most of It
     
  8. coby

    coby JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Natofautiana na wewe mkuu, hizo kura hazitafanana na zile za kwenye vituo zilizokwisha kusainiwa na mawakala. Hizo taarifa ni za kufikirika zaidi na zenye lengo la kutukatisha tamaa tuache kufikiria kulinda kura zetu. No way, haondoki mtu hapa hadi kieleweke
     
  9. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukweli sisi tutayapata kwanza kabla ya mwananchi. Ila wameweka site ambayo utapta matokeo yote pindi yatakapojumlishwa. Nasikia Zanzibar yatawahi kutoka kwa kuwa wapiga kura si wengi sana watu kama laki nne tu kwa Zanzibar yote. Ila nimesikitika kuwa CHADEMA hawakuweka wagombea wa kutosha Zenji na kampeni zilikuwa si kubwa. Huko Zanzibar nasikia kuna makundi mawili ya wapiga kura , yaani kuna wale waliojiandikisha NEC tu ambao wanapigia rais wa Jamhuri ya muungano pekee na mgombea mweza wake. Kundi la pili ni wale waliojiandikisha ZEC ambao wanapigia rais wa Zanzibar na wawakilishi, lakini pia at the same time wanampigia rais wa Jamhuri ya Tanzania.Nimepata tetesi kuwa sehemu za kupigia kura kwa walioandikishwa na NEC zilikuwa na watu wachache sana bila foleni, na baadhi ya sehemu nyingi hazikuwa na mawakala zaidi ya wale wa CCM na CUF tu. Sasa Wasi wasi wangu ni kuwa wanaweza kutumia mwanya huu kuongeza kura za mafisadi hasa kwa zile za wapiga kura wa kundi la NEC. Labda kama wakala wa CUF watatulindia na sie CHADEMA indirectly .Tuombe mungu usitokee uchakachuaji tu.
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nashukuru kwamba nitapata matokeo leo kwa takriban nchi nzima
     
  11. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    lakini tuwekewe matokeo ya aina yoyote sio kama chama kisicho chadema kinaelekea kuzoa viti vingi hatuwekewi ila chadema tu!!! Hiyo itakuwa ni aina fulani ya ufisadi pia!!!!
     
  12. k

    kilimajoy Senior Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kutokana na maelezo ya wadua tokea asubuhi, na hali halisi ya upigaji kura leo, kama CCM hawatazichakachua kura zetu...hayo matokeo sasa hivi yatafanya ambulance ziaze kupata dili la kupeleka watu hospitali.
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,679
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    Greenguard aumbuka huko MOSHI, source: ITV
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Nasikia Green guard ni watoto wa masikini waliograduate vyuo vikuu vya bongo.

    Yaani mimi na 'shule' yangu nigeuzwe boya la kubebeshwa mapanga na kuvaa ki-ninja?

    Over my dead body, NO!!.
     
  15. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Meneja wa Uchaguzi CHADEMA Profesa wa ukweli Prof. MWESIGA BAREGU yuko live TBC msikilizeni anavyochambua mambo kisomi . Inaendelea muda huu live TBC
     
  16. Cassava

    Cassava JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 282
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Asante kwa taarifa lakini mbona majimbo mengine yana wagombea wa Chama tawala tu wakati majimbo hayo yana wagombea wa vyama pinzani. Tafadhali tunaomba maelezo.
     
  17. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Cassava unajua CCM wana wagombea katika majimbo yote ya uchaguzi lakini vyama vya upinzani hawakuweka wagombea kila jimbo ndiyo maanaunaona hali hiyo. Hii inatokana na uwezo wa chama, lakini siku zinavyoenda vyama vya upinzani vitakuja kucover pia nchi nzima.Ruzuku kubwa wanapata CCM na ndio maana wana wagombea kila kona. Pia pesa za UFISADI zinawasaidia sana. Tuzidi kuhamasisha wananchi waelewe umuhimu wa kugombea kwa wale menye sifa ili tujitanue na sisi. nadhani umeipata picha ilivyo.
     
  18. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nashauri MODS waunganishe hizi threads maana itakuwa kizungu zungu
     
  19. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ukitaka kujua kuwa JF inaongoza na iko makini na jinsi hao jamaa wa mwananchi wasivyoaminika, angalia mgombea wa Chadema wilaya ya Kyela na mgombea wa Chadema Ubungo. Sina akika kama Chadema ina kina John Mnyika wawili. Labda mimi ndio siko makini.Labda jamaa ameamua kugombea majimbo mawili, kitu ambacho pia hakiwezekana
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Jf make the most of it
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...