Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live: DDC MLIMANI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gembe, Nov 17, 2007.

  1. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nini lengo la upinzani na sera ya kukamata mtaji wa wanafunzi wa vyuo?
     
  2. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    PROF Baregu anaelezea suala la utandawizi,ufisadi wa mwafrika,utandawizi maana yake ni
    kupora mali za mwafrika
     
  3. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tundu LISSU ndio anaanza kumkoma nyani giladi asubuhi..
    cha kushangaza hakuna waandishi wa habari..
    mie natoka hapa,naenda kumfuata kada pale bungu plaza
     
  4. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mwanakijiji hivi oa wewe ni CHAfma!
     
  5. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mwanakijiji hivi na wewe ni CHADEMA?
     
  6. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nipo hapa ubungo plaza,mzee msekwa anaongea..vijana wa chama wanakula A/C tu,
    nimeona utofauti mkubwa ..hapa wanafunzi ni mara mbili au tatu
     
  7. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mzee msekwa anaongelea dira ya chama,amekumbusha malengo aliyoyaweka mwalimu..
    chama cha watu,chama cha wakulima na wafanyakazi..lazima kijali maisha na maslahi ya watu..
    mzee msekwa ana busara,hapa kuna waandishi wa magazeti na TV
     
  8. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    anakumbushia miiko ya uongozi iliyowekwa kipindi cha TANU,ambayo haikuruhusu kiongozi yeyote kuwa mkurugenzi wa kampuni yoyote,kuwa na hisa katika kampuni yoyote,kuwa na nyumba ya kupangisha..
     
  9. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Msekwa amekiri uchaguzi wa chama umeingiliwa na RUSHWA,ila amesema wao hawaikumbatii bali wanaipiga vita RUSHWA,amesema ni moja ya mipango yake..anarejea suala la sera ya TANU ambayo ilikuwa inakataza kiongozi yeyote kupatikana kwa hila,RUSHWA wala ujanja wowote..
     
  10. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kitila,
    zito ameshafika hapo DDC?
     
  11. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2007
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    zitto mpenda sifa anasubiri ukumbi ujae ili ashangiriwe
     
  12. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwi kwi kwi,
    mie narudi kijini kwangu nikatazame watoto wangu..
     
  13. E

    Engineer Mohamed JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2007
    Joined: Jul 27, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    mkombozi FISADI...

    ingawa hili suala sio langu,ZITTO ameshafika leo amependeza kweli kweli,amekula suti moja ya cream na ndani shati red.ameweka mchicha kichwani kama JOHNSON...........


    mtu wa pwani.....

    taratibu KAKA.
     
  14. N

    NakuliliaTanzania JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2007
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mh Sikujua kama Zitto ni mpenda sifa...na JK naye kwa nini ateue wapenda sifa badala ya wachapa kazi wenye uchungu kweli na nchi hii? au ni Zitto mwingine anaongelewa hapa?
     
  15. M

    Mafuchila JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2007
    Joined: Apr 29, 2006
    Messages: 752
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Bila shaka unahitaji maombi ndugu yetu.
     
  16. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2007
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Mkutano umikwisha.
     
  17. M

    Mkandara Verified User

    #17
    Nov 17, 2007
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Katika Muda niliokuwa Tanzania, ni Politician mmoja tu niliyepata wassa wa kuzungumza naye 1o1. NI huyu Mzee Msekwa, na mengi niliweza kuzungumza naye kwa kina kiasi kwamba hata baadhi ndugu zangu walishangaa kwani haikuwa kawaida yake kabisa na wengine walinambia U are wasting your time - He is no body!. Yet, sikupuuza kulikuwa na kitu kilichonivuta kuendeleza mazungumzo.
    Nilizungumza kero zangu na kwa kiasi fulani naona hizo kero zimechukua nafasi kubwa ya mwelekeo wake ktk kuijenga CCM.
    Tatizo la Tanzania siku zote ni Utekelezaji - Mikutano inaweza fanyika kila siku na agenda nzito nzito lakini inapofikia Utekelezaji wake hapo ndipo ngoma kubwa...
     
  18. N

    Nkamakazi Member

    #18
    Nov 17, 2007
    Joined: Nov 15, 2007
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkombozi ,acha uongo hukuwepo eneo la tukio.

    Nitaweka ushahidi.

    Engineer acha uongo ,zitto hakuvaa suti leo, ila shati jeusi na suruali ya khaki.

    Ubungo hakukuwa na watu na hilo unaweza kuliulizia kwa waandishi wa tv waliokuwepo maeneo yote mawili.

    Waandishi walikuwepo DDC na mkutano umekuwa wa kihistoria .

    Ubungo nilikuwepo na hapa ndio naanda story ya kesho ,ngoja wakishachagua picha ya gazeti nyingine nitaiweka hapa.
     
  19. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #19
    Nov 17, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Salamu zangu walizipata?
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Nov 17, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Leo kama mnavyofahamu kulikuwa na makongamano ya wanafunzi jijini Dar-es-Salaam. Moja lilifanyika Ukumbi wa Ubungo Plaza na kuhutubiwa na Makamu Mwenyekiti wa CCM (Bara) Mhe. Pius Msekwa na lile jingine lililofanyika Ukumbi wa DDC na kuhutubiwa na wasomi mbalimbali na viongozi wa chama cha Demokrasia na Maendeleo akiwemo Mhe. Zitto Kabwe. Nilipata nafasi ya kutuma salamu za mshikamano kwa kongamano la DDC baada ya kuombwa kutuma ujumbe huko. Walioko nyumbani waliupata kwa njia ya maandishi, lakini hapa unaweza kuupata kwa kusikia.

    Ujumbe wangu unaitwa: "Wasomi waongoze mapambano ya Kifikra".

    M. M.

    http://www.mwanakijiji.podomatic.com
     
Loading...