Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LIVE: Dakika 45 ITV na Maalim Seif

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mshume Kiyate, Jul 11, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Maalim Seif Sharif Ahmad, anaonge anaelezea habari za Zanzibar, na CUF, CCM, zilivyounda serikali ya umoja wa kitaifa
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Anasema Tanzania kuna vyama 18 vya siasa lakini vyama viwili ndio vimepata nafasi ya kuunda serikali ya mseto kwa mujibu wa katiba
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,319
    Likes Received: 8,974
    Trophy Points: 280
    Namuona anafananisha muafaka wa Zanzibar kama muafaka wa Meya Arusha, anuliza jee, Chadema sasa siyo opposition tena kwa kufikia muafaka Arusha?
     
  4. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    endelea kutupa data faiza...
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Anasema CDM wana hoja ya Msingi kupinga posho, pia polisi bara waache kutumia nguvu kwa raia pia wasifuate matakwa ya kisiasa
     
  6. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maalin Seif akihojiwa katika kipindi cha 'Dakika 45' ITV amesema hoja ya CDM kuhusu posho za wabunge ni hoja ya nguvu. Ameifagilia. Anasema yeye yuko serikalini,inabidi ajiulize kazii yake ni nini. Kwa hiyo posho ya nini kwa kazi aifanyayo kisheria. Ameitaka serikali isiipuze hoja hiyo, vinginevyo serikali ije na hoja yenye nguvu kuliko ya CDM. Amesema wananchi wanataka kuona hoja za nguvu kama hiyo ya CDM.
     
  7. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,089
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    hakuna muafaka Arusha madiwani wamerubuniwa wakauza kiti cha umeya, wanashughulikiwa!
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Anasema Muungano una matatizo makubwa!
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwani ni lazima sana uweke spinning?
     
  10. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Lazima maana analipwa na Nape kwa kila thread.................

     
  11. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa hilo sharif..bora umesema vichwa ngumu kuelewa wa magamba watajiuliza kwanini amesema hivyo..Pinda, Shibuda na wote mliopinga posho mnasemaje?
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kaulizwa vipi ipo siku unaweza kusema sasa mimi basi Cuf narudisha kadi, Maalim akasema ni ndoto yeye kurudisha kadi ya Cuf..baada ya hapo akaleta jokes
     
  13. b

    backer Member

    #13
    Jul 11, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo jamaa kwisha nguvu yake, sasaivi ni sehemu ya serikali hawezi tena kupingana na serikali ambayo yeye ni sehemu ya serikali hiyo...
     
  14. i

    in and out Member

    #14
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anafaa kuwa rais wa jamhuri ya muungano ni mtu mkweli, msemakweli na ana penda umoja uliokuwa thabiti.
     
  15. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Yani yuko kimya kama hayumo serikalini vile,,,,,, ama kweli huyu jamaa ni jembe linalolima juu ya jiwe ili apande mpunga....
     
  16. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nilipata bahati ya kumsikiliza jana, anaonekana ni mtu aliyekata tamaa sana. Vile vile amechoka sana. Atakuwa ana msongo wa mawazo au matatizo yanayo msumbua sana huyu mzee!
     
Loading...