Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live Coverage..........Tanzania Vs Mauritius

Discussion in 'Sports' started by Engineer Mohamed, May 31, 2008.

  1. E

    Engineer Mohamed JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2008
    Joined: Jul 27, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mods pls mpira ukimalizika ipeleke kule ktk sports.
    invisible pls tuwekee news up-dates za mechi..............
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    kule kwenye kona ya sport kuwa eneo kubwa tu la kupata up to date za mechi... ni bora ungeipeleka huko
     
  3. E

    Engineer Mohamed JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2008
    Joined: Jul 27, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sawa mkuu,hebu twambie ngapi ngapi???
     
  4. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    leo siku si yetu mkuu
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    ^^Looh! kimetokea nini?
     
  6. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    mire sasa haivi natazama French Open
     
  7. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sharapova, vipi amepita?
     
  8. E

    Engineer Mohamed JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2008
    Joined: Jul 27, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    vipi umeme umeshawashwa huko KASKAZINI???
     
  9. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    tunatumia redio za betri
     
  10. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
  11. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2008
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,264
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Duh!! imekuwaje iwe sare? shida yetu tunahitaji magoli ya zali siyo yale ya move na ufundi wa kufungu. Kazi ipo, ila tusikate tamaa, huenda tukawafunga Cameroon na wengine wote.
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Sare yenyewe tumebahatisha tujivunie na sare hiyo.
     
  13. M

    Malila JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2008
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Matokeo ni moja kwa moja, sijui tukienda kwao itakuwaje,hii ni mara ya pili Mauritius kugoma kufungwa na wabongo ktk mashindano ya World cup
     
  14. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,073
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    No strikers in our team....kwa aliye bahatika kucheki ile game can prove me rights..we were like Ze Gunaz Possesion kibao magoli hamna......tutafika kweli kwa hali hii?...Maxio watch out plz..!!
     
Loading...