Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live:Christmass Special toka hapa nilipo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkonowapaka, Dec 23, 2011.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yeep JF...Christmass is here again.....

    Haijalishi upo mabondeni,kijijini au shimoni................we have to celebrate it!!

    Christmass ni special kwa sababu tumerithi utamaduni huo wa kuisherekea kwa kuwa pamoja na wale tuwapendao

    Binafsi leo nimekua bize kutuma fedha kwa ndugu jamaa popote walipo..mara crdb,nmb,nbc na ma MPesa yote!!

    kutoa ni moyo katu si utajiri....

    Baada ya apo ni kukaa na familia;kupiga stor za hapa na aple....biere 2/3 eeh mbusi choma na kisusio....

    ebu tupeane updates za kule mlipo..mnaisherekeaje sikukuu!!

    Nawatakia sikukuu njema wote wana JF..msherehekee kwa amani!!
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nawe pia
     
  3. s

    sawabho JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    You too.
     
  4. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ya mwaku huu imekaa vibaya....wengine tupo zamu kazini
     
  5. C

    Coolbaby Senior Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera mkuu mimi mwenzako hali mbaya
     
Loading...