Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live: Chanel 10 Hamza Kasongo Hour

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Jul 17, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Nondo za kitaifa zenye fikra pevu Deus Kibamba na Bashiru Ally wanashusha speech za maana juu ya taifa hili linalofilisiwa na mamumiani aka ccm!
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    aisee saana tu, kipindi kizuri saana.
     
  3. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umekosa mada ya kuanzisha inaonekana
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Ukiona huna cha kuchangia ipotezee! Ulipenda sana uone post ya ya kishoga?
     
  5. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yule mzee kasongo mbona huwa anatumia muda mwingi sana ku-construct sentence ya kiingereza....hasomi vitabu? ili awe mwepesi wa kuongea?
     
Loading...