Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LIVE bungeni: waziri wa fedha anasoma bajeti ya serikali 2012/2013

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, Jun 14, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Ni mh. Dr Mgimwa.

    Anaendelea kushusha nondo kuhusu tulikotoka,tulipo na wapi tunaelekea kama nchi katika maendeleo ya kiuchumi.ameainisha ukuaji wa uchumi,mafanikio na changamoto mbalimbali zinazoikabili Tanzania ikiwa ni pamoja na deni la Taifa.

    Tuendelee kufuatilia.
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    malengo ya bajeti 2013

    kukuza kipato
    kuimarisha miundombinu

    kuthibiti mfumko wa bei
    kukuza mikopo kwa sekta binafsi
    kuimarisha ubia kati ya sekta binafsi

    mikopo
    utawala bora
     
  3. t

    thatha JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    kupunguza misamaha ya kodi,kupitia upya mfumo wa ukusanyaji kodi ili kuongeza mapato
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Hamna chochote hapo bora niendelee kusukuma tursker nisije nikapata stress nisumbiri ya kambi ya upinzani niisikilize kwa umakini
     
  5. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapa nafuatilia hii bajeti kwa makini sana, lakini naona ni yale yale ya miaka iliyopita. Sioni kama kuna kitu kigeni hapo...!
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hakuna jipya
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,862
    Likes Received: 5,258
    Trophy Points: 280
    Serikali ina deni kubwa na wame kopa tena.
     
  8. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    KIWANGO cha chini cha mshahara 170000
     
  9. Mhindih

    Mhindih JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    wameongeza 35 elfu na kodi imeongezeka bdo haisaidii. Serikali ya kisanii mambo yake kisanii sanii tu.
     
  10. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    juice kutoka nje zitatozwa kwa tsh85 kwa lita lakini kwa zinazozalishwa ni tsh8 kwa lita
     
  11. Mhindih

    Mhindih JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Bia hainyweki sasa.
     
  12. Mhindih

    Mhindih JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Sigara nazo juu
     
  13. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ni kiwango anachopata mfanyakazi ambacho kitatakiwa kukatwa kodi anayepata chini hapo akatwi kodi.
     
  14. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hali ni mbaya zaidi maana naona sigara na bia kweli ni balaa kwa watumiaji
     
  15. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Nimekurupuka kutoka kwenye kikao kuwahi updates humu naona blah blah tu! imekuwaje leo JF tumeshindwa kurusha live hiyo hotuba?
     
  16. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ok nimekupata
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,177
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Ndivyo alivyomaanisha.
     
  18. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya majamaa yanakera sana kila mwaka yanatupandishia bei ya sigara lol!

    Magari sasa tutaruhusiwa kuweka plate namba zetu miaka mitatu mil 5!
     
  19. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    air port charge service na zaongezeka ndani na nje
     
  20. fige

    fige JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2012
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kweli, hicho ni kiasi cha kuanzia kutozwa kodi ktk mishahara
     
Loading...