Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live Bungeni: Mbowe kwa niaba ya kambi ya upinzani wamekubali yaishe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Feb 10, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    MBOWE amesema kwamba wanakubali ili yaishe kwa lengo la kutengeneza katiba mpya
    kwa manufaa ya wananchi. Hata hivyo anasema wabunge wa CCM waache utaratibu wa kufunika
    kombe ili mwanaharamu apite.

    Hii ina maana kwamba ma DC na ma DED watahusika wote kwa pamoja katika mchakato
    wa kukusanya maoni ya katiba mpya.
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Amekubali katiba mpya kubakwa na wakuu wa wilaya?
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa nini tunaingiza siasa katika suala hili la katiba? tuelewe kwamba hawa watu ma DC na ma DED ni watumishi wa serikali.
     
  4. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunawasubiri mtaani waje na upupu wao!
     
  5. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Mbowe amezungumza kwa busara sana sana. Na amekubali wakuu wa wilaya waingie ndani ya marekebisho. Tunashukuru sana Mbowe kwa uzalendo wako na kukubali compromise sio kubisha kila kitu

     
  6. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,425
    Likes Received: 888
    Trophy Points: 280
    amekubali nini? mkuu wa wilaya?
     
  7. t

    thengoshahimself Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeonyesha kwamba cdm mko kwa ajir ya marthiano ya kiataifa kitu ambacho chama cha magamba hawana hata km ni kwa kwa manuafaa ya chama wao wanaweka ya kwao mbele, let us wait and see;
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mh hebu weka wazi amekubali nini sasa, kwamba katiba ibakwe na CCM au?
     
  9. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hivi ni kweli mbowe amewasahau wakuu wa wilaya au anafanyeje sasa maana hawa watu ni wavurugaji wakubwa sana kwanza katiba mpya ilikuwa isiwatambue sasa utawatoaje maana huwezi pendekeza wasitambuliwe huku wakiwapale
     
  10. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mtu atakuwa kaibiwa ID hapa. Mtaniambia.
     
  11. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Huyu ni member wa kamati ya Siasa ya CCM ya wilaya.
     
  12. k

    kwamagombe Senior Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kikubwa hapa ni kuwaomba ma DC na Wakurugenzi kuacha ushabiki wa kisiana kama upo linapokuja swala la Katiba, wawe fare kwenye huu mchakato na ndio maana hata Serikali ilipoleta huo mswada Bungeni uliwatoa ma DC
     
  13. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo sinema ndiyo imeisha?
     
  14. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    To be honest Mbowe kaonesha utofauti wa hali ya juu sana leo hekima na busara aliyotumia ni cha kiwango cha juu. Hongera sana Mhe. Aikaeli Mbowe
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    angefanyaje sasa mana mwisho wa siku wangeambia wanaokubali maDC waingizwe waseme ndiyooooo (ccm) wasiokubali waseme siooooo (chadema) lazma watakaosemda ndiooo watashinda kwa wingi wao
     
  16. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,338
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Amekubali kulisariti taifa na chama.
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huu ndiyo ukomavu wa kisiasa.
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    imekwisha kabisa wewe jipange tu kupeleka maoni yako kwa DC au DED
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Thread inajieleza yenyewe na kama una akili timamu huhitaji kuuliza swali kama hili. Ubakaji unaujua wewe usituletee up**zi wako hapa.
     
  20. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata angekataa ingepita 2, lakini wamekubali ku2mika wawili yani mkuu wa wilaya na mkurugenzi wa wilaya. Nampongeza mh mbowe.
     
Loading...