Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live bila Zengwe

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kivumah, Jan 19, 2011.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..Rete Heraa Harakaaa kabla Sijakuaresti nikupereke Central
     

    Attached Files:

  2. Zwangedaba

    Zwangedaba Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Feb 1, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hivi kwa dizaini hii tutatoka!
     
  3. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kama mabosi wake wanachakachua live bila chenga unategemea nini? Amani na Utulivu aka Uoga na Upumbavu
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  5. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    maskini unanikumbusha jerry muro
     
  6. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Ndo maana wakiambiwa na ccm kuua raia wanakubali kwa kuwa wanajua kuwa kama sisiemu ikitoka kikaja chama makini hakitavumilia maupuuzi kama hayo ya rushwa hadharani. Nchi hii inasikitisha sana, kila kitu kinajiendea chenyewe hakuna wa kusimamia na kuzuia. Mossong u Dr Slaa, ungeokoa jahazi la waTz
     
  7. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Licha ya haya yote, jamii yote imeoza! Je wewe umechukua hatua gani? Kama huitoi hapa barabarani, basi hospitali ili uwahi kutibiwa/ maiti ya jamaa yako iwekwe kwenye friji mwanayamala/tmk/amana!, au ardhi, au unahonga ili upate cheti feki/ feki itumike kama original kazini/ajira / shule/chuo! Au unahonga TRA wasikuchaji kodi kubwa inayostahili au isostahili, the difference mna-share na ofisa wa kodi pamoja na clearing agent! Kwa hali tu ya kawaida tu sasa hivi there is a bluntant moral decay in our society!
     
  8. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Hiyo ndio Tanganyika ya maovu kila kona
     
  9. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tanganyika na watanganyika wake!!! :crying:
     
  10. D

    DENYO JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hawa wa barabarani rushwa wale wa ffu na general duty kazi yao kuua raia-wote wamefundishwa kupora na kuua raia.
     
  11. L

    Leornado JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    wa magerezani ni mabingwa wa kutesa watuhumiwa bila kosa lolote. Nilisema upolisi usiwe kimbilio la waliokosa dili za maisha sikueleweka. Matokeo yake ndo haya...rushwa live.
     
  12. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    :frusty::crying:
     
  13. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh!! Hiyo ni kali sana majameni. Yaani live bila aibu....huyu askari ana moyo!!!!
     
  14. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hana Moyo njaa tu na wizi umewajaa hata uwape nini ndio tabia yao sijui mafunzo yao na hilo limo la ujasiri
     
  15. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Aroo sisi titakulipa asilimia 25 tu ya mshahara nyingine iko kwa raia. Sawa?????????????????

    Katika storystory niliwahi ckia kuna jamaa anaiita uniform yake kuwa coster kwamaana inalaza hesabu sawa na ya coaster. Ikifika jioni anasema anenda kupaki coater yake nyeupe.
     
  16. 2my

    2my JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hali unategemea hiyo rushwa itaisha kweli?
     
  17. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    mbona serikali kuu yenyewe inafanya hivyo hivyo, kina jk wenyewe ndio dili zao hizo ijekuwa huyu traffic police?

    ndio issue kama za dowans zinakuwa ni ngumu kizisolve manake presida alishafanya kama huyo traffic kwenye hilo dili
     
  18. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Je na wewe hupokei ama kutoa rushwa? isijekuwa unamnyooshea kidole mwenzio wakatoi ww ndo mtaalamu....:frusty: :frusty: :A S 39:
     
  19. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    naona unataka kuungana na jerry murooooo
     
  20. m

    mob JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    omba usikamatwe mitaa ya pale redcross au karibu na kisutu kuna ukuta upo hapo karibu na sheli ya bp ndo hapo unatakiwa ukatoe mchango wako
     
Loading...