Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live ATN:MJADARA WA MFUMO WA DIGITAL WA TV

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by King Kong III, Mar 17, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Wapo wataalamu wa TCRA wakifafanua!!

    Nawasilisha
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Vinga'amuzi vyote local channel zitakua free,ila kama unataka added channel itabidi ulipie,makampuni matatu ndio yamepewa leseni ya kurusha
    1.TB
    2.TING
    3.STARTimes

    Ameshauri ukienda kununua TV jitahidi kununua iliyoindikwa DVBT Tuner kwan hyo ndio itakua na inbuilt dekoda kwahyo hautoitaji kingamuzi kupata local channel.
     
  3. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,922
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Madishi je ?
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Madishi imekula kwenu kwani wamesema ni mifumo miwili tofauti,madish na dekoda zake ni kung'amua signal za satelite lkn hizi nyingine ni dekoda maalumu kwa kung'amua signal za terrestrial.
     
  5. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    madishi yataendelea kupeta kama kawaida, hayahusiki na mabadiliko hayo.
     
  6. M

    Mchakatoh JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sa hawa jamaa wana mpango gani hku mikoan...maana tunawaskia tu kwenye majiji au mabadiliko hayatuhusu sisi wamikoani?
     
  7. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,922
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa zaidi ya matapeli wanasema mwisho dec wakati miundombinu hakuna itawezekanaje kufika kijiji wakati mjini kwenyewe bado uko mbagala aishiki vizuri madish ayachagui pa kushika hata huku kwetu kimambira tunawapata kwa satalite
     
  8. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,922
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa zaidi ya matapeli wanasema mwisho dec wakati miundombinu hakuna itawezekanaje kufika kijiji wakati mjini kwenyewe bado uko mbagala aishiki vizuri madish ayachagui pa kushika hata huku kwetu kimambira tunawapata kwa satalite
     
  9. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,425
    Likes Received: 2,280
    Trophy Points: 280
    Mkuu item No.1 ndiyo wakina nani tena! Kuna dhana potofu ambayo inaenezwa kutisha watu eti: TV ambazo hazina tyuna za digitali ifikapo mwaka kesho wazitupilia mbali zitakuwa azina kazi tena!

    Ukweli wa mambo kwamba wanachopashwa kufanya ni kununua kidude kinacho julikana kama set-top-box ambacho kitaziwezesha TV zao kuona channel ambazo zinatumwa kidijitali, bei ya kidude hicho ni ndogo sana, kwa hiyo hakuna haja ya kuingia gharama ya kununua TV nyingine mpya.
     
  10. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwei? pitia vizuri notice zako
     
Loading...