Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Listi ya wabunge MATAJIRI Tanzania

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Game Theory, Jul 30, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Naaminsha wote wa Chama Tawala na Upinzani.

    WHATS YOUR TOP 20?

    1
    2
    3
    4
    5
    6
    7
    8
    9
    10
    11
    12
    13
    14
    15
    16
    17
    18
    19
    20
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    1. Lowasa
    2. Chenge
    3. Mramba
     
  3. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwa mishahara na marupurupu ya wabunge sidhani kama kuna mbunge maskini. Mafao ya ubunge yana tosha kumfanya mtu yoyote awe tajiri kwa standards za nyumbani bila hata kuiba. SO with that said, kila mbunge ni tajiri. The important question is, nani mwenye mali zisizo halali?
     
    Last edited: Jul 30, 2009
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Hivi mnajua Ndesamburo ana nyumba zaidi ya 13 pale MayFair na South Kensington, London?
     
  5. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    what about Sitta? lakini angekuwa Tajiri asingekuwa ana foji ristiti za pharmacy
     
  6. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mama Getrude Rwakatale ndani
     
  7. M

    Mbega Mzuri Member

    #7
    Jul 30, 2009
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnamsahau vipi Aloyce Kimaro ambaye shamba lake lilivamiwa na wanakijiji wa sing'isi? mbona hamumsemi cigwiyemisi aka tingatinga?
     
  8. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2009
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Game Theory,
    Anavyofoji hizo risiti za matibabu ndivyo mahitaji yanayoongezeka. Nothing will stop him. It's simply like the world of the dead, there is always enough room for more! Huoni kila kukicha mara mishahara, mara tununue mitambo ya DOWANS, na kama hiyo haitoshi, sasa hata shujaa wetu Slaa naye anasema njia bora ya kugawana keki ya taifa ni kupitia hiyo mifuko ya maendeleo ya jimbo. Kuna mtu wa kuaminiwa humo?
     
  9. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    1. NIMROD MKONO ( Pesa za BoT)
    2. EDWARD LOWASSA ( Ufisadi)
    3. ROSTAM AZIZ (Dili za kifisadi)
     
  10. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kaaanza long time ago huyo ndesa, kwanza kawa maskini alipoingia ubunge, the guy ni entrepreneur wa long, hata hela za bunge huwa ametoa msaada ikiwa ni pamoja na gari yake ya ubunge
     
  11. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Naona hatuna cha kujadili ?/
     
  12. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Tunarudi palepale katika kujadili watu ,kwenye private zao.Huku ni kupindishwa kwa mawazo na badala ya kujadili nini kimefanywa na CCM na je inahitajika au haihitajiki tunaenda kuvamia watu ,hivi si watatuacha hapahapa tukibishana ?
     
  13. Mateso

    Mateso JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2009
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 240
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ni kweli wabunge wote ni matajiri lakini jamaa anataka list ya wanaoongoza kwa wingi wa mali hasa zilizipatikana kiujanjaujanja.
     
  14. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2009
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndesa tunamfahamu kama mtu aliehenya sana kufika hapo alipo. Kuna Chama kimoja wanaomba kila siku awe kwao ili wafaidi mapesa yake.
     
  15. Sasha Fierce

    Sasha Fierce JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    As kiongozi nadhani wananchi wana right ya kujua mali zao na wamezipataje so ukisema ulifumbie macho hilo ndiyo tunabakia kuwa masikini.Tatizo letu sisi waTz tunapenda sana kulalamika pembeni kufanya matendo ni waoga sana.

    Nadhani kuna shetani ameingia maana ukiangalia utawala wa Nyerere,hakuna kiongozi aliyekuwa na mali kama walizokuwazo sasa hivi.
     
  16. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Rostam aziz
     
  17. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Sasa kama uongozi wa Nyerere kulikuwa hakuna kiongozi tajiri au mwenye mali basi hata raia nao walikuwa wamekondeana.

    Hivi sasa raia wengi wanamiliki nyumba nyingi tu na pia tunakaribia kila nyumba kuwepo na gari ,na uwezo wa wananchi pia unaoenekana kuongezeka ,karibu kila mtu hivi sasa anamiliki simu ya mkononi na karibu wanafunzi na watoto walio chini ya miaka kumi na nne nao watamiliki simu za mukononi ,hivyo kuwajadili wabunge ambao mishahara yao ni minono na inajulikana itakuwa hamuwatendei haki ,maana japo wana mishahara minono inategemea akili ya mtu inavyofanya kazi na uwezo wa kutumia na kupanga matumizi ya hela anayoipata. Au kwa msemo wa kibiashara vipi ataekeza hela anayopata ili izalishe hela zaidi ,ni uwekezaji tu ndio unaoweza kumuinua mtu yeyote yule ,hebu fuatilia story za mabilionea uone ,walivyoanza na mtaji ambao ukipewa wewe haumalizi mwezi hela yote umetafuna. Watu wanajua kufunga mkaja ,msione vinaelea jamani ,huu ni msemo wetu katika lugha.
     
  18. J

    JB Member

    #18
    Jul 30, 2009
    Joined: Jul 28, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. Rostam aziz
    2. Lowasa
    3. Mramba
    4. Ndesamburo
    5. Mkono
    6. Chenge
    7. Diallo
    8. Mzindakaya
    9. Rwakatare
    10. Dewji
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Salute
     
  20. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    1. mo dewji - mkwepa kodi ($25m tax fraud ya edible oil). akitoa $3m kwenye kampeni ya ccm anabakiwa na $22m na kuhakikishiwa ulinzi na kuendelea kukwepa kodi...
    hayo ndiyo mambo ya banananananan republic......
     
Loading...