Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

=Listen to the Music and Vote=

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Dec 7, 2007.

?

Tuendelee kuleta vitu kama hivi JF?

  1. *

    NDIYO

    40 vote(s)
    90.9%
  2. HAPANA

    4 vote(s)
    9.1%
  3. SIJUI

    0 vote(s)
    0.0%
  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Dec 7, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Inajieleza; hakuna kilichopunguzwa wala kuongezwa.
    Enjoy your w/end

     
  2. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2007
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hiki kibao ni kikali japo santuri imepata scratches kidogo,lakini inaplay mpaka mwisho.
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Dec 7, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Oh yeah? Ndo maana nilikuwa nasita kuweka sababu ya hizo scratches mwishoni mwa santuri yenyewe. Lakini kumbuka kupiga kura!
     
  4. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2007
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kama ambavyo nimeamini siku zote, tatizo kubwa liko kwenye TRA na accounting methods za hao wenye migodi.

    Hiyo ratio ya debt/equity sio realistic na hakuna biashara inayoweza kuendeshwa hivyo.

    Hiyo kamati ya madini inatakiwa kuwa na wachumi zaidi ya hata wanasheria. Sheria za kimataifa za accounting zifuatwe na kuwe na adhabu kali pale inapoonekana kuna kitu kimekiukwa. Inatakiwa waanze kufuata IFRS (International Financial Reporting Standards.

    Hizo annual reports za hayo makampuni ziwe ni public information, hivyo kuwapa nafasi analyst kuweza kuchambua kama hizo results zina make sense.

    Zitto, hiyo kamati yenu lazima muombe wataalamu wa hizo Annual Reports ili waone kama zina make sense. Ni rahisi mno kukwepa kodi kwa kuingiza madeni makubwa hata kama kampuni inapata faida.

    Tunaibiwa sana Tanzania.

    Asante sana mkuu invisible.
     
  5. K

    KakindoMaster JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2007
    Joined: Dec 5, 2006
    Messages: 1,260
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi nafikiri kuna haja ya kujadili hii ripoti kwa makini sana.

    Pia sina uhakika kama kweli hii kamati ilifikia objectives zake, hasa hasa kwenye assessment ya Mining perfomances.
     
  6. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2007
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Muziki unasikika sehemu zote muhimu na hizo gitaa mtu anaweza kuzipata hata katika duka la vitabu la serikali.. Ila naona hizo alama katika muziki wenyewe zinaweza kuonyesha chanzo.. japo nina hakika aliyetoa anajiamini 100% na hajali mtu vinginevyo asingeleta hapa....
     
  7. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #7
    Dec 7, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Na hii ndiyo target kubwa ya kuleta miziki kama hii. Watu kutoa mapendekezo na maoni yao kama hivi. Kuna wanaojifunza toka kwenu katika kamati husika na wangependa kuona mawazo zaidi kama haya ama tofauti na haya.

    Good start mkuu Mtanzania!
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Dec 7, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    phew..! finally the dance has begun.. let try to look for some more tapes (you know those things that had two holes and a magnetic tape around two wheels.. like a ribbon?). And then we'll try to get those big santuri. You don't remember them? they look like big CD the size of a sinia!! One of the best one had a song called "Kasongo Yeye"..
     
  9. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2007
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kasongo yeye?

    Una jokes wewe.

    Asante invisible na JF kwa muziki huu.
    GO JF!

    Thanks!
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Dec 7, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    unafanya mchezo nini. Enzi hizo wenyewe tumetinga Raizoni, umechana Afro, shati la draft huku likizungukwa na kola kuubwa; suruali ya "kumwaga" halafu miwani mikubwa ya jua. Pembeni, nimebeba radio yangu ya "Phillips" - ndiyo yenyewe! .. naelekea kupata "mtungi"..
     
  11. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2007
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Dikiteta Nyerere alikuruhusu kuvaa raizon na shati la draft?
     
  12. A

    Asha Abdala JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2007
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 1,135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nipe hongera basi. Just as i predicted. Nikushike tucheze wote?
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Dec 7, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    karibu Bi. Asha.. chagua wimbo, "Nakolele mama nakolele Viva Krimasi", "Georgina", "Mpenzi wangu Rose"?
     
  14. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2007
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wewe taste yako ya nyimbo inaonekana iko kushoto sana! Hivi haya ndiyo madhara ya udikiteta wa Nyerere hata huwezi kuchagua nyimbo nzuri za kucheza na dada Asha?

    mhhhhh
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    Dec 7, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    dear.. nichagulie kibao basi maana dikteta aliniharibu hasa baada ya watu wake kunilazimisha kusikiliza Wanapaselepa, TP OK Jazz, Morogoro Jazz, Kilwa Jazz n.k ..
     
  16. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2007
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mwanakijiji, labda anataka uptempo kidogo kama 'Mambo Bado....magoma motomoto' - Makassy!! Au taratibu 'Marashi ya Pemba'?
    Mimi nimekuja mpekumpeku, nacheza miondoko ya bugobogobo.
     
  17. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #17
    Dec 7, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Defunc.. umenikumbusha mbali sana.. nakumbuka nilishinda shilingi ishirini kwenye mashindano ya kudance pale Bwalo la Maafisa wa Polisi alipokuja Mzee Makassy. Ati baada ya kutoka jasho tukaambiwa tumefungana ikabidi tugawane shilingi 20.. wakati huo ndio kibao kimetoka tu.. !
     
  18. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Pale O'bey Bwaloni miye nilikuwa naenda na rafiki yangu alinikaribisha kwenda kuangalia naye Juwata Zazz Band, nakumbuka ndipo walipokuwa wakitumbuiza mara kwa mara...

    Lakini wengi walio hudhuria hapo nakumbuka walikuwa watoto wa wakubwa.... mimi nilipelekwa na rafiki yangu mtoto wa mkubwa.... je wewe Mkjj?!

    Maaamaaa, hii thread yaweza badilika mwelekeo....


    SteveD.
     
  19. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2007
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Lol. Title ya thread ni 'listen to the Music'...kwahiyo nafasi inatengenezwa kwenye dancing floor.
     
  20. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    True true, well put!!


    SteveD.
     
Loading...