Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

List ya mafisadi UDOM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by namboyo, Apr 23, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. n

    namboyo Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika katiba ya jumhuri ya muungano ya tanzani kila mtu ana haki ya kulinda mali za jamii .viongozi wa serekali ya wanafunzi wamevunja katiba.wametumia pesa vibaya .wafuatao ni mafisadi 1saimoni baisi 2 Ruta fredrik 3 MTINANGE 4 CHARSE 5 KISAUTI 6 NICOLAS MMANYI.HAWA WAMESHIRIKIANA KUIBA PESA ZA WANAFUNZI CHUO CHA DODOMA
     
  2. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Umejuaje!?
     
  3. J

    John W. Mlacha Verified User

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    wameshirikiana na nani?na hizo pesa zilikuwa zinahifadhiwa na nani?
     
  4. U

    Uswe JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hii imekaa kiuanafunzi uanafunzi, too soft!
     
  5. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wameiba sh. Ngapi na accnunt imebaki na sh. Ngapi? Je Mmewachukulia hatua gani baada ya kudhibitisha kwamba wameiba..
     
  6. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tamko hili ni lako binafsi au ni tamko la wanachuo?Kama ni lako binafsi una uhakikia na hilo swala?na kama ni tamko la wanachuo conclusion ni ipi?tufafanulie zaidi basi.
     
  7. M

    Mtemakuni JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kakae chini, utulie then uiandike vizuri ili iwe na mashiko okay....!!!
     
  8. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wameiba sh. Ngapi na accnunt imebaki na sh. Ngapi? Je Mmewachukulia hatua gani baada ya kudhibitisha kwamba wameiba..
     
  9. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kubwa lao ni Professa Mlacha, hao wanafunzi ni vifisadi vidogo vidogo.
     
  10. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 466
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    ungeweka data vizuri ingekaa poa, wamechukua katika mazingira yepi na sh ngapi umejuaje etc
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,974
    Trophy Points: 280
    waaache waiba mana mana kirefu cha abbreviation ya neno la chama ni chukua chako mapema
     
  12. e

    erneus kyambo Member

    #12
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nachangia nikiwa kama mmoja wa viongozi wa udoso,hawa wameshiriki ubadhirifu wa zaidi ya milioni ishirini(20 mil.),vinara wakuu ni rais na waziri mkuu wake
     
  13. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unajua top leadership ya nchi ikishaoza basi kila mahali panaoza. Haya ni matokeo ya top leadership iliyo oza.Nani sasa atamfunga paka kengele?
     
  14. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Chuo hicho hakina Bunge la wanachuo? Kama lipo wangeitisha kikao cha dharura na kujadili issue hiyo inayogusa umoja wao.
     
  15. Dume la Nyani

    Dume la Nyani Member

    #15
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapelekeni kisutu....pamoja na wake zao...!
     
  16. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Tupe vithibitisho sio kuorodhesha tu........................
     
  17. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bila shaka hawa wote watakuwa vijana wa MAGAMBA...:croc:
     
  18. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hivi huko makanisani wanaenda kufanya nini? mbona kila siku wanaiba tu. miaka 50 sasa wako madarakani kazi yao ni kuiba tu. UDOM wanaiba, UDSM hivyohivyo, SUA, Mzumbe nk. I'm tired with this stupid.
    hawa watu hawana ubinadamu hata kidogo. sijui ni watu waaina gani. yaani mimi nachukia kila siku ninapoona hivi. mbona kuna watu wengi tu tena wachamngu wanaweza ongoza. What is the problem with you pipo?
     
  19. W

    We can JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Je, uko mwaka wa kwanza? Mbona thread haina mshiko? Huu ni uwanja wa Great Thinkers siyo sehemu ya Umbeya hapa. Usipo toa evidence, basi wewe ndo fisadi.
     
  20. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #20
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    imekaa kiumbea zaidi
    siamini kama kweli thread hii imeanzishwa na msomi
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...