Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

List of applicants who were allocated by tcu and are required to confirm their allocation

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Msafiri Kasian, Aug 23, 2012.

  1. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    TCU inawataka watu wahakikishe vyuo na programs walizo pangiwa,tafadhali soma link hapa chini
    TCU Website
     
  2. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mkuu tayari kuna thread inayoelezea hii kitu humu ndani, heading yake ni KUTOKA TCU LEO LEO, imeanzishwa na mtu anayeitwa Noah Gondwe jana usiku. Kabla ya kuanzisha thread mpya tujitahidi kusoma kwanza post zote mpya la sivyo kutakuwa na post nyingi za kitu kile kile.
    Lakini tunashukuru kwa kutuwekea hiyo link kwani hapa tutaenda moja kwa moja kwenye list ya majina.
     
  3. k

    kapangejr Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me ni moja wao..xa nshachek xo wh@ nxt guyz?
     
  4. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hakuna haja ya wewe kuendelea kulaumu hapo ARV,wewe unafikiri mtu kuandika :Topic: Kutoka tcu leo leo,niwangapi wanaweza kuelewa inahussiana na nini? Hapo ungeshauri watu waandike heading zinazoeleweka ili kunguza hili tatizo ndo ningekuona wa maana. Nyie ndo walewale mnaandika heading kuvutia wasomaji.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Baada ya kujiona inakuaje mkuu maana hawa jamaa hawajawapa watu muongozo wowote..
     
  6. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nimeona hilo tatizo,labda wenye tatizi hilo watuambie wanaona nini kwenye profile zao. Ama pengine tcu watatoa notice muda si mrefu.
     
  7. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kaka wamekuandikia nini kwenye profile yako? kwa sababu tcu wametoa list bila maelezo.
     
  8. k

    kapangejr Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    til nw..ni Admitted in Bachelor of Science in Computer Science at Institute of Finance Management...wakati cna mpango na huo ukuda,ukizingatia me ni st.kayumba wataniua na hyo school fees
     
Loading...