Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lissu: Wanasheria watamfuata Kamanda Shilogile popote kwa mauaji Morogoro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Aug 28, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG]

    Tundu Lisu (kushoto)VS Kamanda Shilogile (Kulia)

    LISSU AAHIDI KUMFUATA SHILOGILE

    Tundu Lissu, Mkurugenzi wa Haki na Sheria Chadema, alisema suala la kuandamana halijawahi kuwa kosa la jinai ambalo adhabu yake ni kifo, kama ilivyotokea kwa kijana aliyeuawa na polisi.

    Alisema hakuna damu ya Mtanzania aliyeuliwa bure kuwa itasahaulika, hata kama hao wanaowaamuru polisi kwa kudhani wataishi milele.

    Alieleza kuwa
    wanasheria watamfuata Kamanda Shilogile popote alipo iwe amevaa sare au amevua kwa ajili ya kuulezea umma wa Watanzania kwa nini alimuuwa Ally Nzona.

    "Tunawaambia tutawafuata popote walipo watuambie kwa nini wameamua kumwaga damu ya Watanzania, vilio vyetu havitapita hivi hivi leo na hata kesho," alisema Lissu, ambaye pia ni Mbunge wa Singida Mashariki (Chadema).

    Tundu Lisu Asisitiza:
    Lissu aliongeza kuwa ni wakati wa wakazi wa Morogoro kuwaanda viongozi wao watakaosimama mwaka 2015, kwa kuwa na vitendea kazi vya uhakika, kwa kile alichoeleza kazi ya ukombozi inahitaji kujitolea kwa hali na mali.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,559
    Likes Received: 2,063
    Trophy Points: 280
    Damu ya kijana Nzona itakuwa ikimlilia huyo Kamanda milele!!
     
  3. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kila chenye mwanzo kina Mwisho, CCM na Policcm jua lina karibia kuzama.
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    What goes around comes around!!!!!
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Shilogile amefanya kazi aliyotumwa na Boss wake
     
  6. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wadai mlioko Morogoro Tunaomba ratiba ya mazishi ya Ally Zonna.
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Uamuzi wa Tundu Lisu kuchukua hatua za kisheria dhidi ya makamanda wa polisi wanaotumia vibaya nafasi zao kwa kupindisha sheria ni wa muhimu na busara sana, kwani kilichofanyika ni uvunjaji wa sheria uliofanywa na polisi kuua na kujeruhi watu ambao hawakuwa na silaha wala dalili zo zote wa kuwadhuru. Badala ya kuwalinda na kuyaongoza maandamano wao wanasababisha mitafaruku, kujeruhi na kuua kinyume cha maadili ya kazi zao.

    Tunahitaji wanasheria mashuhuri kukingia kifua shauri hili ili liwe funzo kwa wengine, kwani watanzania sasa hivi tumechoshwa na idara ya polisi kuzidi kuhalalisha unyanyasaji, uuaji na kukandamizaji wa sheria kwa visingizio visivyo na hoja za msingi kwa malengo ya kulinda nafasi zao, CCM na viongozi wa serikali. Mahakama ndio chombo pekee chenye kuwashikisha adabu hawa na kulinda haki za wananchi.
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka watu wa Sodom na Gomora walipozidi kutenda dhambi MUNGU alisema; Kamwe sitashindana na mwanadamu, nitashuka nikauone uovu wao!!!
     
  9. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,684
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    huyu kamanda mbona ameghafilika kama nyoka vile?
     
  10. m

    majebere JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Lissu anatafuta sifa tu,hawa wanafurahia raia akiuawa ndio wanapo patia nafasi ya kujijenga kisiasa. Alikua wapi wakati yule kijana wa CCM alieuawa singida kwenye mkutano wa CDM
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG]

    Pamoja na vitisho vyote hivyo na mauaji ya polisi lakini bado mkutano ulifana na kujaza watu nyomi dalili ya njaa ya uongozi bora waliyo nayo wananchi wa Tanzania.
     
  12. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mtajuzwa tuje tuage pamoja
     
  13. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni jana Mkuu,nakumbuka iliwapa watu simanzi kubwa pale kiwanjani wakati Lissu anatoa kauli hii,wengi walio na machozi ya karibu walishndwa kuzuia hisia zao!too sad kwa watawala walipofikia,yote kwa yote wameshndwa kujifunza kwa watawala na wakuu wa polisi wengine duniani kwa kujijaza u.j.i.n.g.a kua magamba watatawala milele,muda wao unahesabika,tena umebaki mchache sana!
     
  14. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Jaribu kutofautisha matukio, kwani mimi binafsi nahuzunishwa na kila damu inayopotea. Yaliyotokea Singida yalichukuliwa hatua mara moja na viongozi wa Chadema ambao hata hawakujua nini kimetokea waliitwa na vyombo vya dola, lakini hili la Morogoro hakuna hata hatua zo zote zinazochukuliwa, we unaona tofauti hiyo kama una uchungu wa kweli na kupima haki sawa kwa wote?
     
  15. m

    majebere JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Hii ndio single mpya ya CDM.
     
  16. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bahati mbaya niko safarina na natumia cellphone mkuu,ila naigongea like
     
  17. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kama malalamiko hayasaidii na wala kusikilizwa, kwa vile wanasheria mashuhuri wako, bora hatua hii ya kufikisha wahusika mahakamani, kwani mahakama ni mhimuli huru ambao hauangalii nafasi au sura ya mtu bali sheria.
     
  18. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,684
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Dah .... morogoro imekuwa shujaa wakubwa sana .... sijui ccm imebakia eneo gani?
     
  19. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii nayo ni hoja au viroja?
     
  20. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Too sad, Waziri na serikali imekaa kimya kana kwamba hakukutokea kitu, ni aibu ilioje jamani nchi hii?
     
Loading...