Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lissu Vs. Chikawe: Prosecute or Not to Prosecute Chenge in BAE Scandal

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njowepo, Jul 5, 2011.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hayo ni kwa mujibu bungeni leo,Lissu akasema iyo barua inayomtaja chenge na idrisa ilikuwa addressed kwa attorney general je mnaitaji ushaidi gani kuwaburuza mahakamani hawa jamaa.Nami nongezea kama hamna ushaidi kwa nini mnataka ela izo ziludi tz?shenzi kabsaa suala liko obvious
     
  2. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nimeangalia bunge jioni hii, Tundu Lissu kaisoma barua bungeni inayoonyesha jinsi Andrew Chenge alivyonufaika na fedha za rada. Mathias Chikawe na Hawa Ghasia wanasema Lissu apeleke ushahidi. Akawajibu kuwa Serikali imepelekewa ushahidi. Ajabu wabunge wa CCM wamejibu sioooooooo.....kupinga hoja ya Lissu.Nimejiuliza sana,sipati jibu..... CCM wapo kwa ajili ya nani? Dhana ya kujivua gamba iko wapi? Nashauri Chadema wakishindwa bungeni warudi kwa wananchi, watueleze uhalisia wa hili jambo. Watanzania tuna akili za ajabu sana
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,803
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Foolish gov't ever seen. INDEED LISSU SPEAKS FOR THE SILENT MAJORITY
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    CCM wanafikiria kwa matumbo !
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Serikali ushahidi unao kwa Atorney General, unless kama barua iliandikwa wakati Chenge ndiyo AG. Tatizo mawaziri wetu wanajibu hoja kiushabiki wa kisiasa.
     
  6. i

    ibange JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nimeshangaa sana. huku nje wanazungumzia kuwa chenge fisadi, bungeni wanakataa kuwa si fisadi. ni afadhali dhana ya kujivua gamba waiache tu ni ya kinafiki
     
  7. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni ushahidi wa bunge kubakwa na CCM kunufaisha serikali legelege.
     
  8. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haingii akilini kuona jambo la wazi kama ushahidi anaotoa Tundu Lissu dhidi ya Andrew Chenge kwamba ni sawa kuipotezea kwa kura ya sio, bila kuona umuhimu wa kusaidia serikari kurudisha fedha iliyoibwa.
    Kwa maneno mengine ni sawa wizi wa chenge utetewe na wabunge kwa vile tu huyo ni mwanachama wa chama chao kilicho madarakani. Haingii akilini!
     
  9. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,803
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Tunahtaj uhuru dhidi ya mkoloni CCM, NI AFADHALI HATA UKOLONI WA MUINGEREZA
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Barua ilikuwa addressed kwa AG sasa serikali hata. Haijui kuwa kuna iyo barua nyambafu
     
  11. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi tunayo, safari ya ukombozi ni ngumu kuliko chochote,mapambano yanahitajika ili kutoka katika dhuruma ya CCM na kupata UHUiRU wa dhati,watoto wetu,mama zetu,baba zetu,bibi zetu na babu zetu wanaishi maisha magumu hadi wanatamani kufa.Eee MUNGU tusaidie watanzania tuondokane na dhuruma hi ya CCM.
     
  12. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CCM wanafiki wakubwa.

    Pia Lissu kawatega hao CCM bila CCM kujua hilo.
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,197
    Trophy Points: 280
    Tundu Lissu kajibiwa kuwa, kama unaushahidi leta tuupeleke mahakamani au upeleke takukuru au upeleke wewe mwenyewe Mahakamani.

    Sasa anangoja nini?
     
  14. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    sasa maana ya kujivua gamba manake nini.bora umeme umekatika huku kwetu,manake ningevunja hata ka tv kangu kwa hasira.
     
  15. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nguvu ya uma itumike dhidi ya dhuruma hii inayofanywa na serikali ya CCM.
     
  16. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,194
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    'Nyumba yangu imekuwa pango la wanyang'anyi'
     
  17. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Oparation sangara inakuja.
     
  18. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,852
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    Hichi ni kisiki kingine kwa Nape.....
     
  19. F

    FJM JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wabunge wote wa ccm ni watumwa kwa kiasi fulani. Wakiwa nje ya Bunge wanaonekana kuwa na akili timamu na hata kulalamika kuhusu utendaji wa serikali lakini bungeni hawathubutu kusema au kusimamia yale wanayoyalalamikia huku mtaani. Kama mbunge hayuko huru wananchi wa kawaida watakuwaje?
     
  20. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nimependa sana majibu ya Sitta
     
Loading...