Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lissu naye kuenguliwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Plato, Apr 5, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni mpango wa kuwafratrate wabunge maarufu chadema baada ya Lema,anafuatia lissu kisha mnyika.yupo jamaa yangu usalama wa taifa alitumwa singida tangu ulipoanza uchaguzi arumeru.yupo huko hadi sasa.japo mashahidi wa ccm wnakimbia cortini,na wazi kwamba hakuna kesi,lakini lissu ataenguliwa.ajbu hakuna ccm hata mmoja atakayeenguliwa.subirini muone
     
  2. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwa Lisu mumepotea njia kabisa... Hapo FAYA KUN FAYA
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Hakuna kinachoweza kuzuia moto ulioanza, na hakuna mtu anayeichukuia cc leo, aje kuipenda kesho!
     
  4. M

    Mngeta Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wamepotea hao mbugila!
     
  5. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,891
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Hao CCM majoha ya kijani wanavalia kwenye parking za kumbi za mikutano, aibu aibu kuvaa gwanda la kijani mtaani.... tafakari
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mmmh.....watu mtaanza na kuzusha vya uongo sasa ilimradi discussion tu iendelee!
     
  7. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Haya mambo ya wabunge ushindi wao kutenguliwa yasipuuzwe hata kidogo. Ni mkakati mpya kabisa wa kubaka Demokrasia unaoratibiwa na CCM chini ya Dola. Ni wazi hata majaji watalazimika kutii mikakati hii ikiwezekana hata kuupindisha ukweli. Ni safari chungu dhidi ya ustawi wa Demokrasia. We have to stand firm.
     
  8. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    frustration ninazo mimi mlipa kodi, jinsi my hard earned cash inavyopotezwa, na muda wanaopotezewa wanamajimbo kwa kukosa wawakilishi
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kuna haja ya kuweka wazi kila uchagzuzi mdogo unatucost tshs ngapi na izo ela hutoka wapi?
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mi naona kilichobaki ni kuingia msituni
     
  11. R

    Richruge Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Akienguliwa Lisu....Itabidi na raisi aenguliwe
     
  12. m

    mabadilikosasa JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 379
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CCM wameshindwa kwenye chaguzi sasa wanakimbilia kuchakachua mahakani.....maana huko hakuna nguvu ya umma....wizi mtupu.....ilaaniwe CCM
     
  13. m

    mabadilikosasa JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 379
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CCM wameshindwa kwenye chaguzi sasa wanakimbilia kuchakachua mahakamani.....maana huko hakuna nguvu ya umma....wizi mtupu.....ilaaniwe CCM
     
  14. F

    FULELA Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    True tutaingia msituni mpaka magamba yatakubali mziki!!
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    acheni waendelee kutunadi bila JASHO. CCM WEZI WA MALI YA UMMA
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kaz za u.w.t ni zipi naomba wadau waziweke hapa!
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Meatu nako mbunge wa CHADEMA MESHACK OPULKWA nae ana kesi kuhusiana na election
     
  18. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbeleko ya CCM kwa CDM kuelekea 2015 bila kujijua.

    Endeleeni aliyewapa huo mkakati kawamaliza!
     
  19. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Magamba ni majuha kweli kweli,hayana akili,subirini sasa m4c iwanyolee chupa.
     
  20. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata mie nlisikia but ccm kazi wanayo!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...