Lissu atia fora bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by HAMY-D, Jun 10, 2013.

  1. HAMY-D

    HAMY-D JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2013
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,546
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 83
    Lissu akiwa anatoa mchango wake kwenye muswada ulioletwa na serikali, amezimiwa kipaza sauti baada ya kukaidi maelekezo ya spika ya kuacha kukitaja chama cha Mapinduzi katika mchango wake.

    Lakini Lissu ameendelea kuongea na kukitaja chama cha Mapinduzi huku kipaza sauti kikiwa kimezimwa kwa takribani kama dakika 4 mpaka kipaza sauti kilipo washwa tena, huu ni ujasiri wa ajabu.

    Haya yote ni katika kuelezea jinsi alivyo funguliwa kesi ya rufani na bwana Kinana kupinga ubunge wake, pia na mapungufu mengine ya mahakama kama vile kushinikizwa na vyama vya siasa.
     
  2. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2013
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,033
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Dhh jamaa noma . Ana kiburi kabisa
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2013
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,280
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 48
    Kwa nini "walimzimia" kipaza sauti?
     
  4. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2013
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 14,447
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 83
    Hata wewe HAMY-D umeanza kuwa jasiri......maana kumpaisha Lissu ni ''kashfa'' kwa Buku Saba Dirty Inc
     
  5. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2013
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Fora.....
     
  6. HAMY-D

    HAMY-D JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2013
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,546
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 83
    Hahaha... nimesha saini tayari, na nimesha chukua changu.
     
  7. mayonise

    mayonise JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amemliza kwa kusema naomba kuwasilisha b kiroboto kamwambia unawasilisha yasiyo ya muswada
    duuh hyu mama noma
     
  8. d

    dandabo JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2013
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Japo Mimi sio mchadema, lkn ndani ya mjengo wa bunge napenda sana kumsikiliza tundu lissu anapotoa Hotuba. Nafikiri kwa sasa yeye ndie messi wa bunge linapokuja suala la kujenga hoja!
     
  9. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2013
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 4,817
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 48
    Vichwa kama Lissu ndo vitaifanya Rasimu ya Katiba ipingwe vikari na CCM, hebu niambie kwa mtu kama Lisu kuwepo Bungeni alafu Bunge liwe na Spika HURU!!!!!!!!.
     
  10. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2013
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,733
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Lissu anawapiga magamba sehemu nyeti.
     
  11. NIGGA

    NIGGA JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2013
    Joined: Jan 23, 2013
    Messages: 1,277
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaha itakuwa patashika pichu* kuchanika
     
  12. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2013
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,841
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Ana lalamika kesi kufunguliwa na ccm kwani hao waliofungua kesi cyo wapiga kura? Hapa hoja ni kurekebisha sheria ya ccm yanatoka wapi?
     
  13. HAMY-D

    HAMY-D JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2013
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,546
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 83
    Mimi ni CCM, ila Lissu namvulia kofia, jamaa ni jembe.
     
  14. mwenezi

    mwenezi JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2013
    Joined: Dec 18, 2012
    Messages: 491
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    nimependa sana hako kajina kanamfaa,tumnikname hako.
     
  15. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2013
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,374
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    "Ni bora Dr Slaa awe Rais kuliko Tundu Lissu awe mbunge" - so said Jakaya Kikwete
     
  16. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2013
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,061
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Mh.Tundu Lissu ni kamanda wa ukweli tuna imani naye na daima tupo nyuma yake!!huyu bibi kiroboto tutamuhukumu kwenye mahakama ya umma na atahukumiwa tu!!ni mnafiki sana haswa anaposimama mtetezi wa wanyonge(CHADEMA)
     
  17. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #17
    Jun 10, 2013
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,799
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lissu ni sawa na wabunge 150 wa ccm, kiakili, Personality, Kiuchambuzi ...hebu nitajie mbunge yoyote wa ccm anaemkaribia uwezo huyo jamaa
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2013
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 27,733
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 63
    .......Lisu kukitaja Chama Cha Mapinduzi kwa mabaya yake ni haramu, ila ni ruksa kwa Magufuri kutamba na kuitaja CCM kwamba inatimiza ilani yake!! bure la kipuuzi kabisa hili.
     
  19. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2013
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,061
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Hahhaaahahaaa jmani hatimaye NURU imeshinda giza,usijali bhana hata nape akikutoa kwenye payroll kwa muda umetoa ya moyoni..hata kikwete anamjua Lissu!!
     
  20. kashesho

    kashesho JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2013
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    kwanini wamezima kipaza sauti??? kweli nimeamini siasa ni kipaji nilivyo na hasira ningeweza kung'oa hapo hicho kipaza sauti na kila siku ningepigana huko bungeni duhh kazi buti mkuu Lissu
     
  21. L

    Lamusumo JF-Expert Member

    #21
    Jun 10, 2013
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    account ya hamy d imeingiliwa
     
  22. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #22
    Jun 10, 2013
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,695
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ma CCm yanamtegemea kibajaj aka kudadadadadadake! ndio kichwa kwao!
     
  23. N

    Naghenjwa JF-Expert Member

    #23
    Jun 10, 2013
    Joined: May 10, 2013
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    itakuwa safi sana, hata wale jamaa wanaolala bungeni baada ya kushiba kiti moto hawatalala tena.
     
  24. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #24
    Jun 10, 2013
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,695
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo mdio alivyo, pamoja na kuwa ni gamba huwa anamkubali sana TL, huyo ndio P, mkuu, huwa haeleweki posho zinamtesa wakati mwingine...
     
  25. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #25
    Jun 10, 2013
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,129
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Hapo kwenye redi, si kiburi ni Confidence! he knows what he was arguing for!
     
  26. N

    Naghenjwa JF-Expert Member

    #26
    Jun 10, 2013
    Joined: May 10, 2013
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha nikweli mkuu
     
  27. habariyamujini

    habariyamujini JF-Expert Member

    #27
    Jun 10, 2013
    Joined: May 16, 2013
    Messages: 3,069
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lissu ametumia muda huo kujitetea kwa spika ili asikatiwe rufaa
     
  28. M

    MKOMBOZI1 JF-Expert Member

    #28
    Jun 10, 2013
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lissu akisimama ccm wanahisi viti vinakua vya moto.
     
  29. t

    thatha JF-Expert Member

    #29
    Jun 10, 2013
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 14,936
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Mimi naona ametia aibu anazungumza kitu ambacho hakihusiani na kilichowasilishwa ameishia kulalamika na kutaja ccm mda wote.huku ndiko kuisha kisiasa.
     
  30. MAPUMA MIYOGA

    MAPUMA MIYOGA JF-Expert Member

    #30
    Jun 10, 2013
    Joined: Jan 30, 2013
    Messages: 1,400
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Kesi iliisha kwa ccm kuangukia pua. baada ya hapo waliofungua kesi waliweka wazi kuwa walitumiwa ili kumvuruga Lissu na hatimaye mahakama imvue ubunge. Muda baade mmoja wa waliofungua kesi akahamia CDM na hadi sasa taarifa zinasema kesi imefunguliwa na kuwa waliofungua rufaa ya kesi hii ni wale wale huku wao wakisema hawajui kama kuna kesi hio maana hawajashirikishwa na mzee wa tembo.
     

Share This Page