Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lissu asimama kizimbani kwa masaa 3:30

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Isango, Apr 11, 2012.

  1. I

    Isango JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 293
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Lissu apangua hoja za CCM kwa masaa 3 na nusu (3:30) : kauli ya mwisho anayosema ni kuwa katika tuhuma zote zilizoletwa mahakamani, hakuna ushahidi hata mmoja wa mawakala wa CCM, au wapiga kura wa CCM waliolalamika kuwa kulikuwa na vitendo vya uvunjaji wa sheria.

    Hakuna hata wakala mmoja wa CCM aliyejaza fomu namba 14 ya kutoridhika na upigaji kura. Sheria za uchaguzi zinasema wakala ajaze fomu kuonyesha kuwa ameridhika au hajaridhika na kulalamikia tuhuma iliyoletwa mahakamani.


    Jambo la pili Hakuna wakala hata moja aliyejaza fomu namba 16 ambaye hakuridhika na zoezi la kuhesabu kura na kutangaza matokeo

    Tatu: Hakuna ushahidi wowote wa nyaraka, kuonyesha kuwa CCM au mgombea wao wa Ubunge, au diwani, au wakala wao aliyelalamika kwenye kamati ya maadili ya uchaguzi ya Jimbo la Singida mashariki, au kwa jambo lolote lile.

    Na hakuna ushahidi wowote uliotolewa wa malalamiko yeyote. Ushahidi uliotolewa wa Bw. Robert Kimanda, anadai kuwa aliwahi kusema kuwa alijaza. Lakini shahidi aliyefuata alisema kuwa baada yakugundua kuwa CCM wameshinda katika kituo alichosimamia, aliichana fomu hiyo. Kuna malalamiko mengi lakini mengi yanatokana na umbumbumbu wa kutojua sheria za uchaguzi.

    Kutokuwepo kwa malalamiko kunaonyesha kuwa hakukuwepo tatizo, kesi imetengenezwa baadaye na watu walioshindwa kwenye uchaguzi. Mheshimiwa jaji, Mashahidi walipingana, wengine walisema walioleta mashataka ni waongo.

    Kama mashahidi wa upande wa walalamikaji wanaitana waongo mheshimiwa jaji, kuna nini chakuongeza? Shahidi namba 16, alisema waleta maombi ni waongo.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    inshaallah lissu atashinda!kesi za kupikwa na makamba ex ccm secretary
     
  3. k

    kubenafrank Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kwanini ccm wanafikiria kuwavua wabunge wote makini wa cdm ubunge?Huu ni ushahidi kuwa wanaiogopa sana nguvu ya umma.Kulazimisha kuwa Lisu ana kesi ya kujibu ni ulimbukeni na uzuzu wa ccm.Ni wakati mahakama zetu zitende haki kwa maslahi ya wananchi
     
  4. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 887
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Tunashukuru kwa taarifa iliyojitosheleza
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Isango!!

    Usiwe kimya Kamanda wetu,,,,,,,,,,,,,,,,,tupe Updates ya hapo mahakamani


    Ni nini kinaendelea mpaka majira haya Kamanda?????????????????
     
  6. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Atasalimika kweli
     
  7. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mdogo wangu lissu, wewe umeshamaliza sehemu yako! Kwa sasa mwachie mungu akuteteee,biblia inasema haki huinua taifa,bali dhambi ni aibu ya watu wowote(mith;14:34) haijalishi ni jaji,rais,hakimu au waziri mkuu.
     
  8. M

    Malolella JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lissu hawamuwezi. Hana rekodi ya kushindwa kesi dhidi yake au anayoisimamia.
     
  9. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Big up Lissu nakukubali sana Kamanda jinsi unavyojipanga na kutoa mashambulizi yenye kugonya bongo na n.y.e.ti za magambaz.
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hii kesi ni upuuzi mtupu!
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mtakuja kushindwa kushangaa Lissu anashindwa kesi hii.
     
  12. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna jamaa angu mmoja alishawahi nambia, huwa akimuona Lissu anazungumza huchukua kalamu na karatasi kuandika nondo zake huwenda zitamsaidia maishani mbeleni.
     
  13. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    siku zote nguvu ya uma itashinda
     
  14. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Isango..... ikipata muda tupe kwa kirefu mzee tujuze camanda Lisu alivyopangua hoja za magamba
     
  15. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    wanajua hawatashnda ila wameamua kumpotezea muda wake ili asi report mjengoni kpndi hki.
     
  16. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lissu pambana utashinda tu.
     
  17. s

    smgsmg Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na imani ndugu lisu atashinda kesi siku zote kweli huwa inashinda.God b with u
     
  18. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Najisikia kufa kufa ninaposikia hii kesi isiyo na kichwa wala miguu. Iko siku tutaingia msituni wenyewe bila kuambiwa na mtu. Magamba subirini siku yenu inakuja
     
  19. a

    ambwene_ambwene Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na pia Neno la Mungu linasema "Wamngojao Bwana Mungu hawataabika wataaibika watendao uhaini bila sababu Za. 25
     
  20. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    CCM jiangalieni sana, kila Mtanzania anawalaani hakika hamtadumu, na ninyi mliosoma kwa kodi zetu na sasa kulipwa kwa pesa za wavuja jasho, mwisho wenu utakuwa mbaya kwa kutumiwa na CCM kupindisha haki huku mkijua wazi hamkutenda haki. Majaji na polisi ole wenu kwa kwa kujifanya ninyi wajinga katika hili.
     
Loading...