Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lissu amliza Makamba angani!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Oct 14, 2008.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    hii ni hali ya kutojiamini mh makamba katibu wa chama cha majambazi
    nimetua toka mwanza dk kumi zilizopita mh makamba akiwa kiti cha mbele kwenye ndege ya airtanzania ,akaja mh tundu lisu mzee akageuza sura alipofika mh mdee akawa karibu nae mzee imani ikamshinda akamua kuama siti
    tatizo lake asomi nyakati kila mara aoni mwenzake msekwa aisoma dira
    pole mzee wetu mtanzania wa jana siyo yule wa leo hii

    kila la kheri ukombozi ndio umeanza
     
  2. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2008
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    We Mama Mia, mbona hii habari tayari imesharushwa neno kwa neno na "Mwahahalisi"? au ulisahau kuwa uliituma ulipokuwa ume ingia kama Mwanahalisi, ukaituma tena ulipoingia kama "Mama Mia"
     
  3. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2008
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nilidhani macho yangu mimi ndio mabovu.

    Kumbe na wewe umeshtukia ?
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    niliposoma niliona alieandika kichwa cha habari akikuifaa vizuri!!!!
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Na hii imehusu nini na elimu?
     
  6. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo kichwa cha habari ulicho andika wewe ndio kinafaa vizuri !!! ??? ...
     
Loading...