Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lissu abadili upepo UDOM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JOHN MADIBA, Jun 28, 2011.

  1. JOHN MADIBA

    JOHN MADIBA JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MBUNGE wa Singida Mashariki, Tundu Lissu, (CHADEMA), amewataka vijana ambao ni wasomi kuacha woga na badala yake wafanye mapambano ya kimageuzi katika kutafuta haki pamoja na kulinda rasilimali za nchi.

    Akizugunza na wanafunzi wa Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) kwa lengo la kuwajengea msimamo wa kisiasa, alisema wanafunzi wamekuwa wakitishwa na viongozi walio madarakani kwa madai kuwa vyama vya upinzani vinasababisha uvunjifu wa amani nchini, jambo ambalo alisema ni uzushi wa kisiasa.

    Alisema ili Tanzania iweze kuwa na maendeleo ya kweli, ni lazima vijana kuhakikisha wanasimamia maamuzi ambayo ni ya kweli katika kutetea maslahi ya rasilimali ambazo zinatumiwa vibaya na viongozi walio serikalini.

    Mbunge huyo aliwataka wanafunzi ambao wanatafuta ukombozi wa nchi yao watambue kuwa suala la kutafuta ukombozi na mabadiliko ya nchi si lelemama, bali unatakiwa ujasiri wa hali ya juu.

    Katika mkutano huo pia Lissu amechoma kadi 35 za wanachuo ambao walikuwa wanachama Chama cha Mapinduzi (CCM) ambao wamejiunga na CHADEMA
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    move on LISSU
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Pamoja na kwamba napenda mageuzi, lakini naogopa namna ya baadhi ya kauli za viongozi wetu zitakavyotafsiriwa na walengwa hasa wanafunzi

    we need some serious thinking here
     
  4. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna Kiongozi wa serikali atakayekufundisha kudai haki yako. Wao wanataka udai haki kwa kuwasifu kwa nyimbo na mapambio. Ukombozi si lelemama. Vijana kaza buti!
     
  5. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna kurara.

    nchi ishauzwa hii.
     
  6. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Bwana Politics is not for the faint-hearted. Hakuna anayeleta fujo ni kusimama kidete katika mambo ambayo unayaamini. Docility cannot take us anywhere.
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Safi sana Lissu kwa kazi nzuri ya kujenga chama!!
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    then you missed my point big time...

    Thanks
     
  9. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Hadi kieleweke mwaka huu. Sasa Lissu tuitishie maandamano ya kudai umeme tunaumia wajameni
     
  10. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Napita tu
     
  11. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    We need people like him and lema they never hesitated in any maamuzi magumu,gud move man soom we shall be there.nice
     
  12. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,444
    Trophy Points: 280
    Ukipita tu na kushauri usiandike chochote! Ukombozi ukaribu yako funguka acha kupita tu!! Viva cdm!! Viva lissu!!
     
  13. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kabadili upepo kivipi wakati upepo ulishabadilika siku nyingi
     
  14. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    haya bwana, pia sio njia sahihi ya kueleweka
     
  15. m

    mtahengerwa JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ukweli ni kwamba chadema ndio wanaoleta vurugu vyuoni.kwanini kama kweli wanawapenda hao vijana kwa nini wasiwafundishe kukaa kwa amani hapo chuo?.hivi kweli cdm mnawajenga hawa vijana au mnawatumia kukidhi haja zenu za kisiasa?.Kama kweli mnawajenga kwa nini msiwasaidie kutatua migogoro yao kwa njia ya amani kuliko mnavyowachochea wakafanya vurugu na kufukuzwa vyuoni na wakaenda kutaabika mitaani?
     
  16. Ngwada

    Ngwada Member

    #16
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Na mimi nimo botini mh. Lisu
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    safi sana mheshimiwa Tundu Lissu, watoe uoga hao vijana! mapambano ndio kwanza yameanzaaa!
     
  18. dengeru

    dengeru Member

    #18
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we takataka mtahengerwa sijui kama umeisoma vyuo vikuu na kama ulisoma hamkuwahi kugoma,lazima mliwahi je chadema ndo waliowafanya mgome?kinachowafanya wanafunzi wagome ni kutokupata haki zao za msingi...unataka wakae kwa amani wakiwa na njaa...serikali itimize wajibu wake hutaona migomo....
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu hebu ruhusu akili yako ijifunze kwa kufikiri kwa kina, usikurupuke kwa kufata mkumbo... tanzania na watanzania wa sasa ipo katika harakati za kimageuzi na mabadiliko.. masikini wa tanzania wamechoka kuvumilia maisha ya umasikini wa sasa wanayoishi. kila upande wa hii nchi ni harakati, migomo na maandamano. watawala wanatumia sababu za kisiasa kuwafunga nyie kufikiri. pale udom kuna matatizo serikali ifanye juu chini matatizo haya yanatatuliwa mapema. hii itawafanya wawe salama!
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hata mimi namshangaaa! huyo ndio walewale magamba!
     
Loading...