Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lisa na musa wa TBC

Discussion in 'Celebrities Forum' started by only83, Mar 26, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    WanaJF napenda kuuliza kwa wale ambao mnawafahamu Lisa na Musa wa TBC wa kipindi cha Burudani ni nyumbani... wanapojitambulisha wanajipambanua kama ni mume na mke,

    Je ni kweli au ni mbwembwe tu.....
     
  2. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mbwembwe tu
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wale walikuwa C2C kabla ya kuporwa na TBC,sio mke na mume wala wapenzi na kuna tetesi Musa sio riziki.
     
  4. SHINYAKA

    SHINYAKA Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makubwa hayo, ndiyo maana Mr wa Lisa hana wasiwasi nae?
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    lisa ni nickname yake anaitwa Upendo Ibrahim.
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mh mbona anajitapa kuwa ana mtoto anaitwa Prince?
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Are you sure kuwa Lisa kaolewa.................?
     
  8. Wandah

    Wandah Member

    #8
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bt mbona juzi Masanja kwenye comedy alisema ni birthday ya mtoto wa Mussa anaitwa Prince, so alitudanganya......?
     
  9. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Musa ana mke jaman-kama sikosei ana mtoto pia
    profile yake kwaufupi hii hapa
    About Me

    I started my primary education at Mbagala Primary School then at St.Anthony's Sec.School for both O-Level and A-Level as now I'm persuing my 1st Degree in Arts at The University of D'Salaam while working at Tanzania Broadcasting Corporation(TBC1)as a TV Presenter.I am married to a beautiful half-cast lady known as Nargis Mohammed Saleh and we live happily
    FOR MORE INFORMATION

    Blogger: Musa George
     
  10. marshal

    marshal JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Profile gani ya kutaja ethnicity ya mkewe!!Wabongo bana aggrrrr
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sindo sifa zenyewe!Mtajuaje ana mke hafu kasti asipotangaza?
     
  12. Venant Ben

    Venant Ben Senior Member

    #12
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JF bwana,mwacheni jamaa ajisifu kaoa chotara,na anabahati hiyo picha ya mkewe hatujaiona,maana ninavyojua angechambuliwa yeye + mkewe!
     
  13. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    bongo kila siku wanazaliwa celebs wapya..ndo kina nani tena hawa?
     
  14. T

    Teko Senior Member

    #14
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    umeambiwa ni watangazaji wa TBC katika kipindi cha burudani ni nyumbani!
     
  15. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Waacheni watoto wadogo waje kwangu...
     
  16. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    nargis mohamedi wa video ya zali la mentali?
     
  17. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    wekeni picha zao basi hao watangazaji?:smash:
     
  18. J

    Jack Beur JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 204
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mbona huyo mke wake alikuwa demu wa kaka yake, Masud kipanya, imekaaje hii
     
  19. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    eeh?......................kwa heri!
     
  20. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145

    hata huyo demu wako,alishawahi kuwa galfriend wa mtu one time,hakuna cha ajabu....
     
Loading...