Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lipumba; ubunge si size yangu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkigoma, Apr 12, 2012.

  1. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    akiongea katika kipindi cha baragumu cha chanel ten leo asubuhi akijibu swali, amesema hafikirii kugombea ubunge ambao si size yake, kwa kuwa lengo lake ni kusimamia uchumi wa kitaifa si wa jimbo, jimbo ni sehemu ndogo kwanu, alisema mchumi huyo.
     
  2. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ni haki yake kuongea na anastahili kulibeba taifa kiuchumi ingawa hathaminiki.
     
  3. paty

    paty JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    HUYU JAMAA SOO, Bado ANAUWAZA URAISI !!!!!!!!!!!!!!!!!????? kazi za kitendaji na kazi za kisiasa tofauti , urais asahau kabisaaaaaaaaaa .
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,001
    Likes Received: 3,566
    Trophy Points: 280
    Anasubiri umri wa Chifu Abdalah Fundikira RIP Ndipo ajue thamani ya ubunge.
     
  5. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hata ubunge akigombea hapati. kama anataka kufufua uchumi aombe kazi benki kuu.
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Achilia mbali ubunge. Ujumbe wa nyumba kumi hafai
     
  7. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huyu yuko pale kuvizia uraisi tu ambao hatakaa aupate,
    Anaonyesha wazi nia yake ya kupata madaraka makubwa, wala sio kuhudumia wananchi masikini watz.
    Kiongozi kama yeye hasa wa kambi ya upinzani alitegemewa kuwahudumia na kuwatetea wananchi katika ngazi yoyote ya uongozi.
     
  8. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bado Maalim hajamruhusu. Yeye anakwenda kwa maagizo ya boss wake maalim, ndo maana hata ktk kampeni akigombea urais bara na maalim visiwani, yeye hupewa 15% ya fungu la kampeni kuzunguka bara yote yenye watu 40m na maalim hubaki na 85% kufanyia kampeni zanzibar ya watu 1.5m. Huyo ndo mzee wa uchumi bwana.
     
  9. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hata uenyekiti wa wafuga mbwa hapati!kazi kazi kunyoa kisahani tu!mapumba ndie alikua mshauri wa uchumi enzi ya mwinyi!
     
  10. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    siyo mbaya
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa jinsi asivyokubalika hata akigombea udiwani kwao hapati.
     
  12. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu mtume wa mnyaaazi mungu
     
  13. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yupo mtu kati ya wale waliopiga cm alisema, Lipumba anakubalika sana kimataifa, lakini cha ajabu sie Watz hatumthamini! Dalili zinaonyesha wazi kuwa maneno hayo yana ukweli.
     
  14. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    asahau? Kivipi?
     
  15. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Anapata wapi MORAL AUTHORITY ya kudharau UBUNGE kwamba si size yake? wakati katika kumbukumbu zetu tunafahamu kwamba hajawahi kuchaguliwa hata kuwa Mwenyekiti wa mtaa/kitongoji?

    Kama lengo lake ni kusimamia uchumi wa KITAIFA kwanini basi asiwe MSHAURI wa UCHUMI wa Maalimu Seif ili aweze kusimamia uchumi wa TAIFA la ZANZIBAR?
     
  16. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    acha upumbavu wewe, kwani ni lazima ukomenti?
     
  17. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Mbunge akiteuliwa kuwa waziri bado anasimamia uchumi wa Jimbo au Taifa?

     
  18. M

    Molemo JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Rip cuf
     
  19. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,024
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa ni mzuri na anasitahili kusema ila HAAMINIKI ni kama Mkuro tu
     
  20. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Asiponde kwa kuseam jimbo ni sehemu ndogo sana... Anatakiwa akagombee ubunge na kushinda.. Maana haiingii akilini tangu 1995 yeye anagombea tu na kushindwa..
     
Loading...