Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lipumba to be President...who is first Lady?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Utingo, Aug 9, 2010.

  1. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Wakuu naomba yeyote anayemfahamu first lady wetu ikiwa Lipumba anakuwa president wetu baada ya oct 31.
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Relax....hatokuwa Rais
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    thanks, but assume kwa bahati mbaya he becomes a president....nani is his 1lady?
     
  4. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hivi F.Lady ni wa lazima kwa Rais mwanaume?
     
  5. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    First Lady wa Ghaddafi nani? Mbona nchi inakwenda? Haya mambo ya 'First Lady' ni kuongeza gharama zisizokuwa na msingi.
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Not this time.....tumekuwa na bahati mbaya nyingi sana....imagine tunaelekea kusheherekea uhuru wetu 2011 tukifikisha miaka 50...hatutaki hizi bahati mbaya tena..
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    imagine kusherehekea miaka 50 ya uhuru na watawala hawa hawa vipofu? huoni hiyo ni bahati mbaya sana bora hata bahati mbaya ya Lipumba kuwa president hata kwa term moja?
     
  9. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Might be Georgina Lipumba mother of Gilbert
     
  10. J

    JokaKuu Platinum Member

    #10
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,785
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    ..nyinyi mnataka kufukua yaliyotokea 1995.
     
  11. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wewe king of kings unaua wewe,

    Hiyo picha ya Lipumba na Kikwete imenichekesha sana. Ngoja nijaribu kuiwekea maneno.

    Kikwete: Wee Lipumba nawe bana unauzi wewe
    Seif: teh teh teh teh
    Lipumba: hii hiii hii ninauzi nini bwana mdogo
    Kikwete: yaani unauzi kweli
    Lipumba: (huku akicheka zaidi) .. ninauzi nini?
    Seif: teh teh teh .... you see, mi nilimwambia hamsikii
    Kikwete: ha ha ha ha
    Kikwete: Wee Seif tugawane basi
    Lipumba anaingilia kati: Ninauzi nini na mgawane nini?
    Seif: teh teh teh

    itaendelea
     
  12. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    anapendekeza awe Bi kidude.
     
  13. J

    Joe_the_Plumber Member

    #13
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Whatever the case this professor will never be our president...four tries????...kwani ni yeye tuuuuuuuu
     
  15. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hakuna bahati mbaya katika uchaguzi wa Rais:A S 100:
     
  16. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Suala la first lady kwanza, haliko kwenye katiba pili, litasaidia kupunguza gharama na foleni zisizo na lazima. Tujitahidi kuheshimu katiba hata kama ina upupu ndani yake mpaka tutakapoirekebisha
     
  17. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi rais akiwa mwanamke mme wake ataitwaje? Je ataitwa first gentleman?
     
  18. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2010
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
  19. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Mkuu umenifurahisha!! Atatafuta wa chapu chapu kama mwaka 1995? Hivi walishaachana au walioana kwa mkataba fulani after uchaguzi kila mtu hamsini zake? Masuala la contractual marriages ni hatari sana.

    Bottom line kwa African culture inapendeza ukiwa na mwenzi, ni heshima hiyo. Uongozi mwema na busara huanzia katika familia, kwa nchi za wenzetu uongozi wako unaanzia kwa familia yako? Huku kwetu watathubutu wakati viongozi wenyewe cuncubines ni kibao? Hakuna atakayepona!!! na kuukwaa urais TZ na sehemu kubwa ya African countries maana infidelity ni kubwa mno.
     
  20. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    is Lipumba father of Gilbert?
     
Loading...