Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lipumba nae alikuwa moro akifunika!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by shade, Oct 31, 2010.

  1. s

    shade Senior Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    jana prof alikuwa akivinjari ktk mitaa ya moro kwa mara ya mwisho. msururu wa pikipiki na magari ulimsindikiza ktk mitaa ya manispaa ya morogoro. watu wakimwita rais nae alipunga mikono akikubali jina hilo. nae tumpe shavu kwa kutoa changamoto kwa miaka 20 sasa.:thinking:
     
  2. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Lipumba alitakiwa amuunge mkono Dr. Slaa
     
  3. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    20 years hata hakati tamaa, usije shangaa na 2015 akagombea tena huyu jamaa, Uroho au Unini huu LIPUMBA?
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Lipumba angetumia busara kwa kuungana na Slaa wee mwaka wa 15 huu unaambulia patupu bado unakomaa
     
  5. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Wacheni ufinyu wa kufikiri hivi kuna sheria inayomzuia mtu asigombee ? Au Mtu anatakiwa agombee kwa muda gani ?? Hivi huyu kizere Slaa unajua ana miaka mingapi ,kwanini kwa umri alio nao hakai au hakukaa pembeni na kuachia vijana ? Tunatafuta kuzika raisi ?
     
  6. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Lipumba hana nyota ya kupendwa,wananchi hatumpendi aachane na uraisi arudi darasani kufundisha
     
  7. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tukumbushane kidogo... Alitakiwa na nani? Na kwanini siyo Silaa alitakiwa amuunge mkono Prof. Lipumba?
     
  8. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    And what is the problem with that? Actually sisi wafuasi wa CUF tunataka agombee mpaka 2025! Nyerere aligombea miaka 24 na hakuna wa kumuambia kuwa alikuwa anagombea sana! Acheni upuuzi wenu.
     
  9. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa tuone huyo Slaa naye anambulia "patupu" ama "pajaa". Na busara ni kama two-way traffic. How about Silaa kumuunga mkono Prof. Lipumba?
     
  10. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana nyota? Labda hizo nyote za kidini!

    Mshaurini na Silaa arudi kwenye paroko yake kwani PhD yake ni ya theolojia, yaani sheria za kanisa.
     
  11. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Wewe Al queda kwa nini usiende Yemen kujilipua unasumbua hapa. Kama Yemen hupendi nenda afghanistan
     
  12. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pumba mwanzo mpaka mwisho. Akili hamna :nono: na bora unge:tape: tu kwa uvivu wako wa kufikiria!
     
Loading...