Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lipumba na Mbatia wahutubia wana CCM Kigoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by muhosni, Mar 14, 2011.

  1. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umati wao ulijaa watu waliovalia kijani na njano. Wamewaasa wanachama hao kuepuka vyama vinavyochochea vurugu

    source: ITV taarifa
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Wote ni ccm tu wala hakuna tofauti! Kule kwa zitto wala wasipoteze muda!
     
  3. markach

    markach Senior Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ama kweli chadema ndio chama pekee cha upinzani chenye nguvu kwa sasa. Ukiangalia watu waliohudhuria mkutano huo ni wachache ukilinganisha ya cdm kule kanda ya ziwa, ama kweli cdm wanakubalika licha ya shutma zinaenezwa na ccm na washirika wake. Cha ajabu TBC wameripoti mkutano huo lkn hawakuripoti hata ck moja mikutano ya cdm kanda ya ziwa. Ama kweli hii ni TBCCM, cdm songa mbele
     
  4. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hata mie nimewaona kupitia ITV.......lakini hawana mashiko yoyote.....walikuwa wanawahubiria watoto tu
     
  5. Coza Mhando

    Coza Mhando Senior Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie nilibahatika kuhudhuria,watu walikuwepo wengi tu ila sio ka nyomi la cdm,
    usiseme waliohudhuria walikuwa watoto,
    mwana shika adabu yako,
     
  6. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    picha tafadahili
     
  7. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Lipumba naye alilkuwepo na alihutubia pia.
     
  8. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,516
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    TBC kutotoa habari za CDM na kuonyesha mikutano ya vyama vingine ndivyo wanavyofanya watu wapate hamu ya kuhudhuria mikutano ya CDM.
     
  9. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unafiki umewajaa, tamaa ya kupata mafanikio bila ya kuwekeza kwa wananchi ni donda ndugu kwa vyama dada na shangazi kwa ccm!
     
  10. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lipumba na Mbatia tayari ni mufilisi wa kisiasa ambao wameamua kujitambulisha kuwa ni watoto wa CCM-si warudi CCM- nguvu ya umma itawazoa kama ile tsunami ya Japan !!!!!!!!!!!!!!!!
    Kujikomba kwa CCM ni kukosa dira ya kisiasa-hapa si suala la kuwa na kutegemea nguvu za wingi wa kura bungeni ili kuidhibiti CDM, bali awareness ya umma iliyo nyuma ya CDM; it is too late for CCM hata wakijaribu kupiga propaganda (uwongo) kujaribu kugeuza waTz mawazo kwamba agenda ya CDM ni kuleta vurugu, bali kwa sisi tunaoumizwa na serikali ya kifisadi ya CCM haina budi kuondolewa na nguvu za umma!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbatia alikuwa anaongea kwa konfidensi kama Makamba vile
     
  12. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni vyema tukajaribu kutafuta na kuujua ukweli. Cuf na NCCR ni wazi wanasubiria serikali ya umoja wa kitaifa.

    Ni imani yao kwamba serikali ya umoja wa kitaifa ni jambo la lazima na ni suala la muda. Wao hawaamini kwamba inawezekana CCM kuondoka madarakani ila ni rahisi kuungana nao.

    Nasikitika sana. Inatia huzuni kwamba hawa ndio watu ambao watanzania wanatakiwa kuwategemea na kuwaona ni wakombozi.

    Mungu ibariki Tanzania. Mungu ibariki CHADEMA.
     
  13. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tbc walionesha mkutano wa CDM wa mwanza. Cuf na nccr hawana impact yoyote kwa chadema.
     
  14. czar

    czar JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mpango maalum huo, wakaanza na Tido maana yaonekana alikuwa anatoa fursa angalau na kwa CDM.
     
  15. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawa ni watu wawili waliokosa mwelekeo na walioamua kupoteza muda katika kuwagawa watanzania kwa siasa zao za maji taka. Huu nao ni uhuni!

    Wangefanya mambo mengine ya msingi na siyo kuwayumbisha watanzania. They lack Legacy at all!
     
  16. anti-fisadi

    anti-fisadi JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    cheap politics are results of cheap politicians.

    ukiwaangalia wenyeviti wa hivi vyama ni njaa tupu ndio zinazowasumbua.

    Tuwaombee raia wa tz wapate uwezo zaidi wa kuchambua pumba na kichele.
     
  17. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #17
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,721
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    mbatia na Lipumba wanajiaibisha kukubali kula pesa za CCM ili kupiga kampeni dhidi ya CHADEMA...sIJUI ni njaa au wivu!!!
     
  18. C

    Consultant JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,959
    Likes Received: 815
    Trophy Points: 280
    Msando,

    Kwa nini unasema kwamba CUF na NCCR ni ''wazi wanasubiria serikali ya umoja wa kitaifa''?

    Well, in any case serikali ya ''umoja wa kitaifa'' kwa nchi zetu za Africa imeprove failure. Kiukweli ni kwamba kiongozi/chama kilichoshindwa au kinachoelekea kushindwa kimekuwa kikivihadaa vyama pinzani ili waungane na kuunda serikali ila kimsingi lengo lao ni kuendelea kubaki madarakani na baada ya kushika dola, life goes on as usual.

    Mifano ipo hai - Zimbabwe (mvutano wa Mugabe na Tsvangirai), Kenya (vurugu kati ya Odinga na Kibaki) na najua hata Zanzibar Seif Shariff yupo yupo tu na hana say pale.
     
  19. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yangu macho Nili mshauri sana Matatiro CUF hakumfai aondoke kabla wananchi hawaja mkatia tamaa hasikii ...................Mtatiro chakula ipo CDM huko uliko njaa itakuua mwachie lipumba kibalaka wa zench aendelee na hilo boya ambalo nusu limesha zama majini
     
  20. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    consultant,

    Nimemsikia Prof Lipumba akihutubia Kigoma. Anasema serikali ya kitaifa Zanzibar iheshimiwe na imeleta amani na manufaa kwa wazanzibari. James Mbatia akasupport na kusema hayo hayo.

    Kimsingi wanasema inawezekana kufanya kazi na CCM na itakuwa kwa manufaa ya wananchi. Wanataka kufanya kazi kwa ushirikiano ili kuleta maendeleo.

    Wao CCM sio wabaya wana mapungufu tu ya kibinadamu. Hivyo kwa kuunganisha nguvu wanaamini maendeleo yatapatikana.

    Hiyo ndio sababu nalazimika kujiuliza hawa ni kwamba wanasubiri kuundiwa serikali ya umoja wa kitaifa lengo ikiwa na wao wawe watawala!
     
Loading...