Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lipumba live on ITV

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Preta, Oct 28, 2010.

  1. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    Wapiga kura wenzangu...rais Lipumba yupo live saa hii ITV....tusikie hoja zake....I hope umeme haujazimika kwa Msanii na Acid
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Duh.. Lipumba anasema atamshughulikia Chenge na atawaleta SFO kutoa ushahidi dhidi yake.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    ahhaaa...kumbe ni huyo....mimi kanichanganya alivyosema hawezi kumtaja huyo mtu hataki maneno na watu...ila Slaa yeye aliwataja....sijui Lipumba anaogopa nini maskini
     
  4. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nasubiria kuona Mjengwa atasema nini baada ya huu mdahalo
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    preta, Rais Lipumba eee!

    kiti cha urais safari hii kwa zamu mbona!
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Ataleta ushuzi tu, something like.........nimekunwa na Lipumba.
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hebu tupe updates bana! sisi huku kijijini hakuna umeme
     
  8. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Anasema kuna watu kama Prof Shivji ni watu mahiri pia
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    duh...leo wamekata kwako ili usisikie hoja za rais wako...anyway mimi nasikiliza lakini sielewi
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    he he....we acha tuuuu
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    anasema amefundisha watoto wa kizungu uchumi wote walikuwa wakristo....cuf sio chama cha kidini
     
  12. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuwa CUF ni chama cha udini ni propaganda na hayana maana. Anasema hawasilimishi wala hawabatizi. Ukifa ni wewe na mungu CUF inataka kuboresha maisha kabla hujafa!
     
  13. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    He huelewi tena! Du!
     
  14. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kalala nakapanya
     
  15. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jumuiya ya EA tumeingia kichwakichwa tulitakiwa tujiandae. Hata hivyo hawezi kujitoa tena inabidi aendelee na mikataba iliyoko.
     
  16. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sijui itakuaje Zenji safari hii maana baba wa taifa hayupo! ngoja tusubirie kipenga cha mwisho
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    ndio hivyo itakavyokuwa eeh....duh....tutajifehemu
     
  18. P

    PigaKuraYako Member

    #18
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lipumba mhuni kweli..anaua JK kichini chini..anasema CUF hawaendeshi campaign ki BMW (baba, mama na watoto)
     
  19. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35


    Jamani tunaomba mturekodie kwenye u-tube baadae nasi tuliombali tuweze kufaidi uhondo huo......BMW tena duh!!!!!! Hiyo mbona kali sana..... Kumbe Lipumba nae anaweza kuuma na kupulizia eeehhh!!!
     
  20. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mpaka sasa siwaelewi wapinzani kuto kuungana kama kweli wana nia moja ya kuikomboa nchi yetu.
     
Loading...