Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lipumba Kwishneeeh!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kingdom_man, Jul 6, 2011.

  1. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mtu mzima kashahama chama......unafanya mchezo nini!!!!

    263180_117896648302291_100002458688809_153346_3419903_n.jpg
    HTML:
    
    
     
  2. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    uongo na matumizi mabaya ya teknolojia ya picha... hakuna kitu hicho.
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tafuta Avatar ya Genius Brain, utakuta kiongozi mwingine mkubwa tu wa Chama fulani na yeye kajisalimisha CCM
     
  4. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kumbe nguo nazo ni vyama?
     
  5. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    INAWEZEKANA KWANI HAMADI SHARIF SI YUKO SERIKALINI ZENJI SERIKALI INAYOONGOZWA NA CCM,SO ITS POSIBLE JAMAA KUHAMIA CCM HATA MTATIRO NAE ATAHAMIA TUU NA YEYE SI ANMFUATA LIPUMBA KWA KILA KITU SIKU HIZI MTATIRO NAE ANAONGEA KAMA LIPUMBa
     
  6. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :biggrin1: inawezekana kwa sababu hata wali uliotiwa binzari kuna wanaouita pilau!!
     
  7. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kunatatizo?
     
  8. Erick G. Mkinga

    Erick G. Mkinga Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu NYUMBANI....acha na WAHUNI.....Njoo tuongoze nchi kwa KANUNI na TARATIBU.
     
  9. m

    majiyachupa Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    mmmmmh napita
     
  10. t

    tufikiri Senior Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata Slaa ameshavaa hii kijani. Acha ushamba wewe. Au ilifikiri ile 95 alipohama ccm likuwa amevaa Magwanda? ACHA SIASA ZA MAJI TAKA. HATA HUJAJUA ADUI YAKO NI NANI.
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    R.i.p.
     
  12. NDIPO

    NDIPO JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    achen upotoshaji, tuambie kahamia lin!
     
  13. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Ifike wakati tuwe wastaarabu kwenye maswala ya siasa na maswala ya kijamii ili jf iwe sehemu ya kuelimika na kuburudika na kuacha majungu yasiyo na tija.
     
  14. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mbona usemi na God Lema wa Arusha yupo kwenye ameolewa ndani ya baraza la manispaa inayoongozwa na CCM.
     
  15. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    AAgh ! Hizi pumba!
     
Loading...