Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

lipumba kuwa best economics profesa duniani mbona maprofesa wa wakimbongo hawamsifii

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by C programming, Mar 11, 2012.

  1. C

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    jamani nimesikia kuwa profesa ibrahim lipumba amechaguliwa kuwa ni profesa bola wa uchumi duniani amechaguliwa na umoja wa kimataifa huko marekani na kupewa jukumu la kusimamia uchumi wa dunia lakini nashangaaa hawa maprofesa wa uchumi toka vyuo vikuu hawamzungumzii wala kumsifia na hata vyombo vya habali hawatangazi habali zake yupo wapi dk.bana .....
     
  2. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Acha uzumbukuku wewe, atachaguliwa kuwa mchumi bora duniani amefanya kitu gani cha ajabu, na amechaguliwa kwa kigezo kipi? Hizo ni propagabda za CUF; pengine ajitahidi aiwezeshe CUF ijitegemee isiweinategemea kodi zetu kwa kupewa ruzuku!!
     
  3. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Tutaona kama ataitumia hiyo title mpya kuwarudisha kundini akina Said Miraj...

    Huku Bongo Lipumba is a classic example of failure, mwenyekiti wa chama kiko katika mgogoro unaotishia uhai wa chama lakini bado anakimbizana na posho za wazungu badala ya kurudi bongo kumaliza mgogoro au kudelegate power
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    Hawezi kuiwezesha CUF coz tayari chama hichi ni maiti iliyoanza kuoza.
    Lipumba kaja kuzika mzoga wake.
     
  5. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kama mtu anapata phd bila kuandika thesis unategemea atatambua mchango wa akili ya watu wengine? Watu siku hizi wanapewa uprof kwa kugawa k, kuwa ccm, unadhani wataongea chochote? Hii ndo tanzania,mafanikio yote yapo vitabuni. Akijitokeza mtu akaonesha mafanikio ya kwenye field watajitokeza wengi wa kumpinga na kumkosoa. Kuna watu mi nasikiaga ni maprofesa lakini sioni chochote walichochangia kwenye mabadiliko ya hicho walichosomea
     
  6. C

    C programming JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Ngoja tuone
     
  7. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,816
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280

    Duh nasikia amepewa hadi tuzo ya Nobel kwenye mambo ya uchumi....wabongo bana..!
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mbona kashindwa kuishauri nchi yake au ndo yale mambo ya nabii hakubaliki kwao..
     
  9. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    best uchumist, nobeli....!!
    Kafanya nini?
    ana mchango gani kwa nchi yake?
    maprofesa wa bongo watamsifia kwa lipi ambalo hata sisi wananchi hatukioni.

    Mi namjua Lipumba kama mgombea failure wa Urais kupitia CUF mwaka 1995, 2000(cuf ngangari), na 2005, 2010(cuf mwafaka).
     
  10. g

    guccio Senior Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daaaah then tunajiuliza mchawi yukwapi...wachawi n sisi wenyewe,mzungu anakuja anachukua kilicho bora anaenda kutumia kwao nyie mnabaki kupga majungu 2....mfike mahari pa kujua kutenga siasa na UJUZI/UTAARAM wa m2,siasa ni adui wa kwanza wa maendeleo kwa wenye akili mgando....ameenda kurepreznt tanzania not cuf,
     
  11. K

    Kaseko Senior Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namchukulia lipumba kama box lililo na lebel nzuri lakin halina kitu, kama mchumi hana hata kitabu kwa maana vyuon vitabu ving ni vya uchumi wa marekan hana jipya huyo hafai kabisa nchin kam msomi
     
  12. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 60
    Huyo hamna lolote atasifiwa kwa lipi?
     
  13. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Duh kweli nimeamini kiwango cha ujinga bongo kipo juu, mtu upo kwenye computer hapo unashindwa ku google unaleta habari za vijiweni humu, haya google hili jina Prof.Ibrahimu Haruna Lipumba halafu utoe source ya hayo unayosema.Wakati mwingine naona kuna watu hawastahili kuwemo humu kwenye jukwaa la great thinkers
     
Loading...