Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Lipumba kuaga mwili wa mhariri'

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kivyako, Jun 20, 2012.

  1. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,656
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Hii ndo heading ktk gazeti la 'Jambo leo' labda sielewi kwani huyu Lipumba ni nani hapa nchini?
     
  2. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ni profesa wa uchumi wa ngazi ya kimataifa ambaye amesoma na kupata heshima zote kwa juhudi zake bila kusubiri heshima za kuokota na kuzawadiwa kama za yule jamaa aliyeitwa 'dhaifu'.
    Anaenda kwenye misiba isiyo na kamera nyingi ambayo baba riz hauwezi kumkuta kwani huwa anahesabu idadi ya kamera kabla ya kwenda.
     
Loading...