Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lipumba katika kampeni mjini Bukoba (picha)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kaa la Moto, Oct 5, 2010.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Jamani jana lipumba alikuwa katika kampeni mjini Bukoba, na alihutubia mkutano katika uwanja wa mashujaa (maarufu kama uwanja wa mayunga au uhuru platform). Kwa kuwa sikuwepo sijapata vizuri nini kiliongelewa lakini nimepata picha toka source mbali mbali na nazileta hapa. Kama kulikuwa na waandishi wa habari wataleta habari zao.
    IMGP1391.JPG

    IMGP1386.JPG

    IMGP1384.JPG

    IMGP1393.JPG

    IMGP1395.JPG

    IMGP1385.JPG

    IMGP1396.JPG

    IMGP1398.JPG
     
  2. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amepwayaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  3. g

    grandpa Senior Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 24, 2008
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh! I see lots of people!
     
  4. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    nasikitika kuona kura za wapinzani zinavyogawanyika....! hii ni faida kwa sisiem.

    JOIN CHADEMA PLZZ...!
     
  5. u

    urasa JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pandikizi hilo,hayo mahudhurio ndio malipo yake
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Since he is an opportunist, he will be paid in his own currency!!
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    aaacha hizo wanatosha sana haya mbona weeengi tuuu!
     
  8. coby

    coby JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kampeni zimeletwa kwenu kwa udhamini wa coca cola, bbrrrrrrrrrrrrrrr......
     
  9. h

    hamud Member

    #9
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Urasa wewe hujuwi mapandikizi ya ccm!kwa taarifa yako kuanzia mtei muasis wa chadema mpaka mpendazoea fried hakuna mpambanaji wa mageuzi pale,historia inaonyesha wapambanaji wa kweli ni cuf,kuanzia lipumba,hamadi mpaka minazi na migomba ipo nyuma ya cuf,kwa sababu kama sikuonja bakora za ffu basi jela,juma duni alikaa miaka 2 na nusu,seif sharif na lipumba bakora za ffu,je niambie mrema hakuwa na nguvu kuliko chadema na dr slaa wake?,ipo siku alikutana na ffu au alikaa jela? Wewe hujuwi siasa ya ccm,ila subiri uchaguzi utakuja kuniambia weka kumbukumbuku hili .._)
     
  10. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hapo walipo panaitwa uswahilini palipokuwa ngome ya CUF na kama jengo mojawapo linavyoashilia pakoje na kumbukumbu zangu huo uwanja ulitumiwa na JK ulifura pamoja na watu kuletwa na maroli toka vijijini vile vile siku ya Dr Slaa amepita briefly kuomba wadhamini watu walikanyagana. Tunza hizi kumbukumbu mtaamua siku huyo D8 atakapopita. Lipumba hana ubavu tena huko Bukoba.
     
  11. J

    JokaKuu Platinum Member

    #11
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    ..cuf wangeziba hayo matangazo ya coca-cola hapo jukwaani.
     
  12. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    No, hizi hesabu zenu zimekwenda shule? si kweli kwamba kura za upinzani zimeganyika hapana ila ukweli kwa siasa za Bukoba sisi m wamekosa kura za CUF. Ukitaka nikwambie sababu sema nitakuja na hesabu zilizokwenda shule na utakubali.
     
  13. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kenge, siku Dr Slaa alipokuja kutafuta wadhamini watu waliojitokeza hapo hapo uwanjani ni kama hivi.

    [​IMG]

    Kwa wale wanaotaka kujua ramani ya uwanja huo angalia katika picha hii ulipo ukuta ulio na matangazo ya Cocacola kati kati ya uwanja kisha nenda kaangalie na kule kwenye picha ya Lipumba. Utagundua hana mtu hapo Bukoba. Waswahili wao usema, amefulia.
     

    Attached Files:

  14. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ukweli unabaki pale pale tangu Lwakatare alipovunja ndoa na CUF nacho kama chama katika mkoa wa Kagera kikaisha. Hapa mjini hawatapata more than 300 votes, belive me or not ndivyo itakavyokuwa. Tena wameweka mgombea kwa kupandikizwa na Hamis Kagasheki with payments na wanajaribu kuji assemble lakini hamna kitu zaidi ya kubaki na wale wadini wachache wa dini ile inayojifanya kumiliki chama hicho.
     
  15. h

    hamud Member

    #15
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
  16. h

    hamud Member

    #16
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Lwakatare ndio mtu wasi wasi hakuna katika siasa,baada ya kupigwa bao na kagasheki mwisho wake ndio hapoooooo cuf ndio chama cha upinzani kitakachotoa historia kwa kuwa na rais katika jamuhuri ya muungano iwe zanzibar au bara kwanza chadema haipo zanzibar ..hicho sio chama cha kitaifa ..
     
  17. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Picha zimechakachuliwa makusudi kupotosha Lolz!
     
  18. M

    Mkandara Verified User

    #18
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Duh yaani CUF Bukoba mjini imefikia hivi wakati ndio ilikuwa ngome yao Bara!
    Ama kweli hawakusoma alama za nyakati.....
     
  19. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #19
    Oct 5, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,566
    Likes Received: 2,524
    Trophy Points: 280
    Dr. Slaa akiomba udhamini Bukoba
    Prof. Lipumba akiomba kura Bukoba
     
  20. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Weka zako ambazo hazijachakachuliwa.

    Mimi huwa naweka vitu live. Sema nyie endeleeni kupata viti Pemba tu! na safari hii twaja kuchukua baadhi kwa kuanzia
    :A S wink:
     
Loading...