Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lipumba hatendewi haki?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mdau, Sep 12, 2010.

  1. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Wadau, najaribu kufuatilia coverage ya mgombea urais wa CUF, Prof Lipumba...swali ni kwamba, je, hastahili kuonyeshwa au kundikwa kweye magazeti kama wenzake?? Haki sawa kwenye vyombo vya habari ipo wapi sasa??
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nadhani hajaanza kampeni!
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    akianza ataonyeshwa katika TV ya Taifa TBC

    anasubiri zanzibar wazinduwa kampeni
     
  4. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ameanza aisee, nasikia yupo kanda ya kusini..
     
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,493
    Likes Received: 2,503
    Trophy Points: 280
    Huwezi kuwalazimisha waandishi kuandika habari zisizouzika.
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huenda anaongozana na mgombea wa CCM maana sera zao zafanana!
     
  7. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,493
    Likes Received: 2,503
    Trophy Points: 280
    CCM imegawanyika kwenye makundi 6 ya kampeni, kwanza la JK pili la Bilal tatu la Salma(WAMA) nne la Lipumba tano la Seif(Zanzibar) na sita la Shein, kwa hiyo Lipumba akiona coverage yeyote ya CCM na yake imo(inclusive).
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    lipumba ameanza kampeni na amejitahidi sana kwenda maeneo husika, kizuri zaidi gazeti mtanzania daima limempa coverage ya kutosha, tatizo ni kwamba watu wamechoka na the same old story ya njemba moja inashindwa kila wakati mpaka imemaliza zinc
     
  9. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi sera zake 1995 na 2010 zinatofautiana nini? maana otherwise are the same old story; Obama alishinda maana vyombo vya habari vililazimishwa kuandika habari zake la sivyo havinunuliwi wala kutangaziwa wala kuangalia; na hichyo naanza kuona News media imeshaanza kugundua; ukiandika habari za JK; Lipumba hayatoki; Dr Slaa is rocking; ndio maana watalam wanaona si muda utaona mabadiliko ya mitazamo ya watu kwa kulazimishwa na upepo wa mazingira maana kila mtu anahitaji mabadiliko ila alikuwa hajapata ampe nani na sasa amepatikana
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi shahada yangu iko wapi...dr.slaa huna haja ya kunipigia kampeni
     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nadhana Lipumba amefanya kosa kubwa na historia itamhukumu. Baada ya attempts zote 3 hakuwa na sababu ya msingi kuweka jina. Angekuwa amejiunga na wapambanaji kumpigia debe rais mtarajiwa (Dr WPS) angalau angeambulia walau coverage ya kukumbwa na mafuriko. Sasa amejipeleka mwenyewe nje ya mkondo wa maji, anategemea nini? Hata hivyo hajachelewa. He can remake his minds and join the fighters. Vinginevyo watoto wa mjini watamuonyesha ni kiasi gani amefulia.

    Hivi Lipumba akigombea hata ubunge ataupata kweli?
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
     
  13. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    aisee, aisee...Mheshimiwa Prof, huwa unaingia hata JF kweli???
     
Loading...