Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lipumba; CCM bye, bye, bye Tanga.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkigoma, Apr 8, 2012.

  1. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwenyekiti wa Cuf Prof Lipumba hivi sasa akimaliza kuwahutubia maelfu ya wakazi wa mji wa Tanga waliojitokeza kumsikiliza katika mkutano wa kuwashukuru wakazi wa mji wa tanga kwa kumchagua diwani wa cuf katika kata ya msambweni, ambapo aliwasili jana saa 10 na kupokewa na umati mkubwa wa wakazi wa tanga ambapo alifanya kazi ya kufungua matawi zaidi ya 50 na leo kufanya mkutano mkubwa wa hadhara ambao haujawahi kutokea,
     
  2. T

    Topical JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haki sawa kwa wote

    Haki huleta Maendeleo

    Haki huleta Amani na Utulivu

    CUF chama cha kutetea wanyonge Tanzania, safi sana Lipumba
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Si wote ni wamoja?
     
  4. M

    Makupa JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hakiiiiii
     
  5. J

    JokaKuu Platinum Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,783
    Likes Received: 987
    Trophy Points: 280
    ..Uenyekiti wa kudumu wa jopo la wachumi wa dunia amemuachia nani?

    ..Ugiriki wanamlilia Prof.Lipumba kwenda kuongoza juhudi za kukwamua uchumi wao.
     
  6. l

    liverpool2012 Senior Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM tukichukua ikulu Lipumba ata kuwa mshauli wa mambo ya uchumi.
     
  7. w

    woyowoyo Senior Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkutano ulivyofurika, kweli CUF ipo mioyoni mwa wana cuf
     
  8. M

    Makupa JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mbona ameshindwa kuishauri cuf kuondokana na tatizo la tegemezi ya ruzuku kutoka serikalini, kuwa mshauri wa nchi ni bure tu ndio maana hata mheshimiwa Jk kampiga chini
     
  9. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Sawaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  10. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Jokakuu unatoa wapi taarifa zako
     
  11. K

    Kirai Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Prof atakuwa Gavana wa benki kuu, CHADEMA ikiwa na dola
     
  12. mka

    mka JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 318
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu tunaomba picha
     
  13. M

    Makupa JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mafuso.ndio yalisomba watu mkuu, picha baadae
     
  14. J

    JokaKuu Platinum Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,783
    Likes Received: 987
    Trophy Points: 280
    Tume ya Katiba,

    ..nilikuwepo uwanja wa ndege kwenye mapokezi ya Prof.

    ..sasa ndiyo tukaelezwa kwamba Prof alikuwa USA kama mwenyekiti wa kudumu wa jopo la wachumi wa dunia wanaoshughulikia mtikisiko wa uchumi na mfumo wa fedha.
     
  15. w

    woyowoyo Senior Member

    #15
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kesho yupo kata ya msambweni, kabla kuelekea kusini hadi kanda ya ziwa.
     
  16. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,716
    Likes Received: 1,745
    Trophy Points: 280
    Strategically CUF itasaidia sana kuiangamiza CCM kunako 2015 kwa kuzoa kura Lindi, Mtwara, Pwani na Dar. Huku maeneo yote dume chama dume CDM linatumia nguvu ya umma kuiondoa ccm na thereafter ukarabati wa magereza unaanza kwa ajili ya kuwafunga mafisadi wa ccm.
     
  17. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    CUF na CDM watagawana kura mkuu!
    kisha ccm itashinda kiulaiiiini kwa kuwa katiba ya sasa ni wengi wape, hata kama akishinda kwa zaidi ya kura 1 ndio mshindi huyo!
     
  18. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    sio mbaya kujifariji, kilichobaki akaeneze chama kule nyumbani kwake, nilikuwa napenda ule uchaguzi wa igunga angekuwepo ili nione angeongea nn
     
  19. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wananchi chama chenu, kinawapa haki kuishi kwa kuhimiza rasilimali yetu niyakwetu wa tz hivyo nilazima kila mtz apate gawio la rasilimali inayo chimbwa sasa gaio liingie kwa account yake. Haijalishi acount ya benki ama ya elektronic money kama m pesa au tigo pesa, aitel möney na ezy money
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Rip cuf
     
Loading...