Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lipumba aungane na slaa kuiangusha ccm

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Njowepo, Oct 24, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    MY TAKE
    These two need to join hands right now kabla ya jpli for our nations sake.Am sure Lipumba will be useful kwenye masuala ya uchumi chini ya serikali ya CHADEMA viewer.png
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ingekuwa inawezekana ingekuwa bomba sana. lakini mmmh, sijui kama inawezekana maana CUF imefunga ndoa na ccm. Itakuwa ngumu kuingia kwenye mitara.
     
Loading...