Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lipumba atilia wasiwasi ADC kupata usajili wa ghafla :BBC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tume ya Katiba, Sep 5, 2012.

  1. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Hayo yamesemwa leo pale alipohojiwa na DW, amehoji inakuwaje ADC wapate usajili wa ghafla ilihali vyama vingine vinachukua muda mrefu sana? Atuhumu ofisi ya msajili kutumiwa kwa maslah flani, pia ameshangazwa na baadhi ya wanachama ambao bado wapo CUF kuwa walezi wa ADC!!
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Lipumba is very right...
     
  3. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,353
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 280
    Hamad Rashid hayuko CUF ni mbunge wa mahakama, hivyo yuko huru kuwa mlezi wa chama co cote cha siasa!
     
  4. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Wamehonga wale but cuf b.
     
  5. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,572
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Kuna kitu hapo.
     
  6. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wanatarajia kuja kutengeneza alliance kama kenya, wanajipanga eti waziri mkuu atatoka ADC ambaye wote mnamfahamu kwani mmemjadili sana humu.mimi kwangu jina lile linanisababishia hang-over silipendi.Kwa hiyo hiyo ndiyo mipango yao mengi mtashuhudia.ila ni sikio la kufa hilo achana nalo
     
  7. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huenda ana chama chake amekiunda kinapigwa danadana kupata usajili.
     
  8. m

    mauro Senior Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ile ni ujanja wa kuiba kura rangi za ADC na CHADEMA ziko sawa utasikia CCM imeshinda then ADC na CHADEMA kura ziko sawa kisingizio wapigakura walishindwa kutofautisha rangi za chama.
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    CDM kinapaswa kuungana na CUF kukipinga hiki chama.
     
  10. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Naskia Yule mbunge wa Lindi Urban bwa Bar'wan atajiunga hivi karibuni kama kutia attention kabla yule bw. wa wawi southern pemba ajatia ndumu
     
  11. m

    malaka JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sipati picha muunganiko wa Lipumba na Dr. Slaa. Lipumba weka uzalendo kabla hujatutoka. Njoo CDM tafadhal.
     
  12. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    zzk too
     
  13. M

    Makupa JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    cdm mmepatikana kule vijijini wananchi huwa wanapigaga kura kwa kuangalia rangi ya chama , itabidi tu mbadilishe rangi ya chama chenu
     
  14. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    vijiji vya mwaka gani hivyo???? siku hizi sekondari hadi kwenye kata.Wapiga kura wa cdm ni wa umri wa 18-50 hao unao sema wewe ni 65 and above
     
  15. s

    sad JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lipumba upo sahihi wanaiogopa CUF zanzibar ili ikose nguvu c.c.m ipite kwa urahisi. sababu ni kuzoofisha CUf zanzibar na kuzoofisha chadema bara
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,401
    Trophy Points: 280
    Hicho ni kijiji cha mwezini!

     
  17. M

    Makupa JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    mkuu hizo shule za kata wengi hawajui kusoma na hata kutofautisha rangi so imekula kwenu cdm
     
  18. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,155
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Nakubalina na Prof. Na nadhani CCM nyingine imeingia. Leo nimemsikis Katibu Mkuu wa ADC mahali fulani, utadhani ni mhuni fulani. Hoja yake ni kuwa eti Police na CDM lao moja katika mauaji ya mwandishi wa habari, na anadai kuwa kwa nini polisi wasimuue mtu wa CDM? Kwli hii ni hoja ya mwanasiasa mahiri kuisema? Wana ADC wajue wameliwa hicho chama kina namna sio bure.
     
  19. M

    Makupa JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkuu huna taarifa ya kuwa hivi vijiji ninavyosema ni pamoja ni vile amabvyo bado wanajua kuwa Raisi wetu ni Julius Nyerere
     
  20. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tulipofikia sio kit rahisi kuwagawa tena watz kwa udini,ukabila na hila zingine za ccm km kuanzisha vichama vya ajabu ajabu km adc.........mbwembwe tu wamuulize nape na sitta ccj iko wapi na mtoto wa ccj pia kahamia wapi. Hakuna mtz zuzu siku hizi
     
Loading...