Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lipumba amlilia Mkurugenzi TBC -- Ni CUF Bara Tuu? Visiwani Hawana Malalamiko

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Dec 20, 2010.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    MWENYEKITI wa Chama cha Wananchi (CUF) Profesa Ibrahimu Lipumba amemtaka Rais Jakaya Kikwete kutengua uamuzi wa kumuondoa aliyekuwa Mkurugenzi wa TBC Tido Mhando na kurudishwa kazini.
    Akizungumza mwishoni mwa wiki katika mkutano wa hadhara uliofanyika Temeke Dar es Salaam, Lipumba alisema hata kama mkataba wake uliisha lakini kulikuwa na jambo la busara la kumrudisha Tido kazini kwa mkataba mpya.
    Alisema kama TBC ni ya serikali na si ya Chama cha Mapinduzi (CCM) hakukuwa na sababu ya kuitwa chombo cha serikali kingeitwa chombo cha CCM, ili katika uchaguzi kifanye kazi za chama hicho tu.
    Alisema serikali inakosea kwa kusema kuwa Tido alikuwa anapendelea wapinzani, ila kama ni chombo cha serikali hakuna jambo muhimu kama chombo hicho kikawa kinafanya kazi za wananchi wote bila kujali chama, wala rangi ya mtu. “Tido alifanya kazi kwa niaba ya wananchi na chombo cha serikali ni lazima kiwe kinafanya kazi kwa niaba ya watu wake. Hata hivyo mkurugenzi huyo amejenga heshima kwa taaluma ya habari kwa kuwa alifanya kazi bila ya upendeleo wa chama chochote,” alisema Profesa Lipumba.
     
  2. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lipumba arudi tu vyuoni kufundisha. Siasa zimemshinda
     
  3. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliipendelea CUF ikapunguza kura za waislam kwa CCM. Pole Lipumba. Atangulie tu hakuwa na faida kwa CDM
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Mbona wakati anateuliwa hakupinga?
     
Loading...