Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lipumba amkana mbunge wa CUF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkigoma, Jul 31, 2011.

  1. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti wa CUF taifa Prof Lipumba amemkana mbunge wake Juma Haji Kombo kuwa kauli aliyoitoa bungeni aliposimama kutoa taarifa kwa Spika kuwa wao wabunge wa CUF wamejitoa katika kambi rasmi Bungeni kwa kuwa hawawezi kuongozwa na mnadhimu asiyekuwa na nidhamu bungeni kuwa ni yake binafsi na si kauli ya chama.

    Chanzo cha habari gazeti la jambo leo 31/7/2011
     
  2. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Lipumba ni mtu makini,ni bahati mbaya kuwa wamezungukwa na CCM kwa upande wa Zanzibar na kujikuta wameingia mkenge ila ki ukweli mimi namkubali na ni mtu wa hoja makini,hawezi kusapoti kinachofanywa na CCM bungeni.
     
  3. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Unajua yule Mbunge alionyesha kiwango chake cha juu cha kufikiri. hakuonyesha ni kwa namna gani Lisu alikosa nidhamu. Mtu yeyote anaweza kumtuhumu mwenzake kuwa hana nidhamu. Besides, Ndugai ameshindwa kutestify beyond reasonable doubt utovu wa nidhamu wa Lisu ndo maana aliishia kukishambulia cdm.
     
  4. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hakuna kitu hapo juma haji anaona mbaliii.kimweriii
     
  5. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,120
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    tunamwomba prp aonane na dr wapange mipango ya maendeleo ya nchi
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    So kumbe aliongea kwa niaba yake????
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,374
    Trophy Points: 280
    lipumba is two faced,usimwamini huyo,leo anact kama mpinzani kesho ccm..hiyo yote mkono uende kinywani..mchumia tumbo.
     
  8. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wabunge wengine njaa zinawasumbua huyo mbunge usishangae aliahidiwa dau nono atapewa baadaye baada ya kuongea utumbo wake bungeni
     
  9. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mkuu unamfahamu Lipumba au umemjulia majukwaani. Ongea mengine ila kwenye suala la masilahi hapana, fanya utafiti kabla ya kuandika mkuu hii ni JF, usidhani kwa kuwa upo alone kwenye key board basi unaweza andika tu bila facts. Hebu ingia hapa umfahamu huyu bwana kama ni mchumia tumbo. Angekuwa mchumia tumbo asingeingia kwenye siasa za ubabaishaji za Tanzania. http://www.tiger.edu.pl/onas/rada/lipumba.pdf
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    being two faced ndivyo walivyo watu wengi wa namna yake. Mcheki Malaria Sugu/Mhadhiri, wacheki wabunge wa Cuf, Mcheki Jah-Kaya, Mcheki Bilal na wengine mitaani na wale wanaoshinda na kulala kwenye nyumba zao za ibada, wamekaa kinafiki nafiki tu
     
  11. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Juma Haji Kombo aliongea kama mwakilishi wa wabunge wenzake wa Cuf waliopo bungeni. Wakati anatoa taarifa alikua anashangiliwa na wabunge wenzake wa Cuf. Nadhani Lipumba ndiye hajui kinachoendelea ktk chama chake. Angemwuliza kwanza boss wake Seif Sharrif Hamad! Huyo na wapemba wenzake ndiyo wenye Cuf.
     
  12. O

    Omr JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haya sasa unaanza kuleta udini tena, lini utakuwa wewe ?
     
  13. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mwenyekitikashasemakuwa wazo ni lake so hakunamabishano tena hapo,hatakama alishangiliwa nabunge zima lile tamko ni la kwake na si la chama
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    no comments.
     
  15. j

    join9527 Member

    #15
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna kitu hapo juma haji anaona mbaliii


    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG]
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Hapa sijauelewa bado udini uko wapi! hivi ni kweli kuna wanaoshinda na kulala kwenye nyumba za ibada? kama wapo naomba unijurishe maana mimi sijui, na kama wanafanya hivyo je kazi wanafanya saa ngapi?
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    hahahahah siasa banaaaa...
     
  18. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza aanze kujikana mwenyewe kama CUF siyo chama tawala.
     
  19. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    udini uko wapi mkuu nimetaja dini gani hapa?
     
  20. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,374
    Trophy Points: 280
    ndio maana nikasema he is two faced,..walipokuwa wanazunguka na mbatia na hamad kulaani maandamano ya CDM,alikuwa anatetea maslahi ya taifa au ya ccm??narudia kusema ni mchumia tumbo..shahada zisikutishe..maprofesa wengi wapo kwenye siasa na mafisadi..
     
Loading...