Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lipumba akacha wanachama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Isaac, Dec 28, 2010.

  1. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    hii imekaaje kwa cuf kupanga maandamano na kisha asiwepo mwenyekiti au makamu wake? Na ni kwa nini wanaandamana kwa staili ya kuwakwepa polisi? Polisi wakipita mtaa huu wenyewe wanahamia mwingine? Wanadai demokrasia ipi (kama anavyodai kaimu katibu wao) wakati walishaitambua serikali na kumkabidhi JK ilani yao.
    Kati ya CDM na Cuf nani haeleweki?
     
  2. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hawana dira, mfa maji
     
  3. mapango

    mapango Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Shida ya katiba ni ya wote, kulinganisha kati ya CDM na CUF nani zaidi ni kukwepa ukweli, inapaswa wote waungane kudai katiba.
     
  4. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    :whoo::whoo::whoo::whoo::whoo::whoo:
     
  5. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    excellent response/s, hii ni ya WOTE na si kikundi/chama fulani kudai kipekee jambo kubwa kama hili.
     
  6. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna gari kama sita hivi za FFU zinawasubiri wizara ya katiba na sheria!
     
  7. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mkuu huoni kama hawa viongozi wa cuf wanadhihirisha kuwa kukitokea tatizo wakiwa madarakani watatoweka?
     
  8. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nimepishana na moja la maji ya kuwasha.
     
  9. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maji ya kuwasha munayaogopa nyie tu ambao viongozi wenu hawaumii ktk harakati za kisiasa mpaka waanguke bafuni. Watu wemepigwa risasi wataogopa maji?
     
  10. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Jana Kova alisema ameamuru kuongezwa kilo 10 za pilipili ya unga ndani ya maji hayo baada ya kuhisi Cuf ni wagumu sana kufuata amri halali. Ni watu wanaohatarisha amani tu!
     
  11. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Twende kidogo Off road tuangalie AVATAR Yako Isaac. Nimeipenda sana
     
  12. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Inaelekea wewe risasi ilikupata kwenye ubongo!
     
  13. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Senki yuu mkuu. Hiyo avatar mwenyewe naikubali.
     
  14. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wangekuwa chadema ndo wameandamana ungeona wanavyojisifia. lakini wameandamana CUF tayari wameanza kuwaponda na suala linalodaiwa ni katiba. Hawa watu wa chadema wanaagenda yayo. ni watu wakuogopwa kama ukimwi.
     
Loading...