Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lips kavu na znazopasuka

Discussion in 'JF Doctor' started by super thinker, Oct 1, 2012.

  1. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nauliza, hivi lips kavu na zinazopasuka pasuka ni ugonjwa???

    Na kama ndio, nn tiba yake??
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,194
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...jitahidi kunywa maji mengi..
     
  3. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    napiga sana maji Babkey but naona cku znavyozd kwenda znazd kuwa kavu!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    dah hata mimi hii shida imeisha juz juzi tu....embu kwa wanofahamu watujuze....
     
  5. O

    Outspoken Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Aloe Lip balm can really and appreciatively help..
     
  6. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimeitumia hii itu mpaka duh, naona kama ndo inanizidishai sasa!!!
     
  7. nilkarish

    nilkarish Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kunywa maji mengi. pia asali kidogo mix na sukari thn unafanya km una massage lips zako kw muda alafu unafuta.. me ilinisaidia sana hii pia paka vaseline or olive oil wakati w kulala
     
  8. M

    Madewa JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tafuta dawa ya minyoo unywe,hiyo ni minyoo tu mkuu...
    Mara ya mwisho umepata lini dawa ya minyoo?
    Changamka,pata dose ya minyoo,utaona mabadiliko makubwa baada ya siku kadhaa!
    Mimi sio doctor,lakini nlikuwa na tatizo hili,baada ya kuitumia ile dawa,tatizo hilo likaisha!
    Jaribu bahati yako!
     
  9. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu nashkuru, na kweli nina muda sijanywa ile dawa asee........ngoja niwahi, thanks
     
  10. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Aloe lip siyo nzuri, acheni kutumia. Weka Vaseline ya kawaida ni nzuri sana.
     
  11. M

    Madewa JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hebu itumie,ukipata mafanikio,nijuze tafadhali!
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo kina lip bum ni business tu za raia nini? maana watu kibao wanashauri hivyo..
     
  13. M

    Madewa JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukipata mafanikio,unijuze mkuu,tuwasaidie na wengine!
    Best wishes!
     
  14. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inaitwaje hiyo dawa mkuu nami nina hili tatizo aiseee!
     
  15. a

    amigooo Senior Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  16. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Lips kavu ni dalili kubwa ya malaria.
     
  17. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hili tatzo kwel hata mume wang lnamsumbua sana. Mpaka namuonea huruma. Hata sielewi jins ya kumsaidia
     
  18. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Loh, sisi ukoo wetu wote tunalo, sio inheritance kweli? Manake mpaka watoto wangu wanalo!
     
  19. Mzee Dogo

    Mzee Dogo JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Nilikuwa na tatizo hilo pia but Aloe Lip ilinisaidia sana na now vizuri kama sijawahi kubabuka midomo.
     
  20. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kunywa gongo mara tatu kwa siku alafu unapakapaka kwenye lips hii dawa ilinisaidia sana
     
Loading...